แค่ถามว่า "ในรูปมีชิ้นไนเป็นของ accord 88-89 บ้าง" เขาบล๊อคผมเบย ผมควรทำงัยดี

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 19 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    แค่ถามว่า "ในรูปมีชิ้นไนเป็นของ accord 88-89 บ้าง" เขาบล๊อคผมเบย ผมควรทำงัยดี

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เด่วจัดให้

2. รอดูครับ

3. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    เปนไรครับพี่น้อง

4. Thom Sri ตามที่โพส แค่ถาม ก็โดนบล๊อก ไม่ได้เป็นเพื่อนกันด้วย สงสัยคงไม่อยากให้เม้นในกระทู้ที่เขาโพส

5. Bankza Zusmar

Bankza Zusmar Guest

0
    0
    0
    เล่นถูกคนพอดีเลย อิอิ

6. Nueng Nonstop

Nueng Nonstop Guest

0
    0
    0
    กำ....ล่ะครับเฮียย

7. เค้าไม่อยากให้ น้าน้อง เม้น ป่าววววว .. อิ อิ

8. ชื่อมัน ก้อไม่อยากคุยแล้ว ประทง ประธาน ไร .. ก้อไม่รุ

9. เจษฎาภรณ์ ไม่ใช่ผลดี ชื่อไรก็ได้ ให้ใช้รถรุ่นเดียวกัน เราก็ยินดีต้อนรับเสมอ (ไม่ใช้รถรุ่นนี้เราก็ยังต้อนรับเลย) ขออย่างเดียวอย่ามาขายอะไหล่รถ รุ่นอื่น

10. เค้าก้อยังใช้อยู่น้าาาาา

11. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    มาแนวเดียวกะมหาเทพเลย555

12. แรงหรือพัง ก็ตังค์กู จบป่ะ น้าบอย รู้นะหมายถึงครายยยย 5555

13. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ใครหว่า มหาเทพ

14. Pang Pond

Pang Pond Guest

0
    0
    0
    อ้าว..ซะงั้น..แปลกๆนะคัฟแบบนี้ผมว่า

15. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    รถซิ่งรู้จักทุกคนอ่ะคับ Palin Omsin

16. Pang Pond

Pang Pond Guest

0
    0
    0
    เค้ารับ@ผมแล้วก้อลบผมด้วยคัฟ

17. ยังงายต้องขอโทษแทนพี่ผมด้วยครับ พี่เค้าเพิ่งเคยเข้ามาในคลับนี้เค้าโพสม้ายเป็นอ่ะค้าบ เค้ากลัวจนออกจากคลับนี้ปายแล้วค้าบ ยังงายต้องขอโทษ ด้วยจิงๆ เห็นมีบางคนบอกว่ารู้จัก พี่ผมไม่รู้จักน่ะค้าบ เค้าเสียวอ่ะค้าบ อย่าถือสาเลย เค้ากลัวจนต้องออกจากบ้านไปแล้วอ่ะค้าบ กลัวโดนตาม เค้าบ้าไปแล้วค้าบ ยังงายยก โทษให้ด้วยน่ะค้าบ กลัวแล้ว

18. Tuchchapong Wongsutan ชี้แจงหน่อยนะครับ ผมแค่ถามเหตุผลเฉย ๆ ว่าทำไมถึงบล๊อกผม ไม่ได้มีเจตนาที่จะประจานตามที่ข้อความมาหาผมเลยนะครับ แล้วที่บอกมีบางคนบอกรู้จัก " เห็นมีบางคนบอกว่ารู้จัก พี่ผมไม่รู้จักน่ะค้าบ" คงหมายถึงที่มีบางคนเม้นกัน "รถซิ่งรู้จักทุกคนอ่ะคับ Palin Omsin "ไม่ได้หมายถึง เจ้าของโพสนะครับ อย่าเข้าใจผิด เขาหมายถึงสมาชิกที่เคยอยู่ในกลุ่มรถซิ่งนะครับ เคยเป็นสมาชิกในกลุ่มนี้ด้วย ไม่ต้องกลัวถึงขนาดต้องลบแอดเพื่อนคนอื่นก็ได้ครับ "เค้ารับ@ผมแล้วก้อลบผมด้วยคัฟ" ยังงัยที่นี่ก็ยังยินดีต้อนรับนะครับ มันเหมาะสำหรับคนที่ใช้รถรุ่นนี้ได้มารวมตัวกัน แต่เรามีกฎที่ไม่ให้ขายของที่ไม่ใช่อะไหล่รถของรุ่นนี้แค่นั้นเองครับ

แต่งอะไรของเค้านะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้