อย่ากรู้ว่า accord 88. เปลี่ยนผ้าเบรคราคาแพงไหมครับ.

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Mind Puttinan, 12 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mind Puttinan

Mind Puttinan Guest

0
    0
    0
    อย่ากรู้ว่า accord 88. เปลี่ยนผ้าเบรคราคาแพงไหมครับ.

2. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    เบรกหน้า ราคาไม่กี่ร้อยคับ แล้วแต่ร้านกับยี่ห้อ

3. Mind Puttinan

0
    0
    0
    อ้อ ยี้ห้อดีๆ นี่ยี้ห้ออะไรห้อครับ ทราคาประมาณเท่าไรครับ

4. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    เบนดิก ไม่เกิร1,200ครับคู่หน้า เข้าร้านผ้าเบรคปกติรวมค่าแรงจบ1พันครับ

5. Mind Puttinan

0
    0
    0
    อ้อ. ขอบคุณมากครับ

6. อยู่แถวไหนครับ

7. ข้างหลังแพงไหมครับ

8. Mind Puttinan

0
    0
    0
    บางใหญ่ ครับ

9. ราคา Bendix Metal King ราคาประมาณ พันต้นๆ ไม่ถึงปลาย

10. ข้างหลังยิ่งถูกคู่ไม่เกิน 700 บาทครับ

11. ขอโทษครับนาฬิกาซ่อมได้ ไหมครับรบกวนครับ

12. ได้ครับแต่ยังไม่รู้ซ่อมอย่างไรครับ

ถ้าทไม่เคยจับหัวแร้ง.... ให้ไปหาช่างอิเล็กทรอกนิกส์ครับ บอกว่าย้ำบัดกรีตรง resistor ครับ ค่าแรงแทบจะฟรี....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้