ใครพอมีเหลือบ้าง รบกวนซัก1คู่ครับ^^

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ปณิพัฒน์ บุตรแก้ว, 2 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอมีเหลือบ้าง รบกวนซัก1คู่ครับ^^

1. Nong Coupe

Nong Coupe Guest

0
    0
    0
    ตามด้วยครับ

2. เบิกครับ

3. เบิกราคาเท่าไหร่ครับ ผมอยากทำคูเป้อเมกา เคยหาล่ะครั้ง1ยังไม่ได้เลย ถ้ามีราคารับได้จัดไปครับได้เห็นแน่^^

4. ผมเคยเห็นในอีเบย์ ค่าส่งแพงกว่าค่าไฟอีกครับ 55

5. ของใหม่9พันกว่าบาทคับ

6. ท้ายเมกามือสองรวมส่ง+ภาษี ประมาณ 6,000 ครับ ที่เคยสั่งอ่ะนะ

7. Ekawit Moonkhot

Ekawit Moonkhot Guest

0
    0
    0
    ของเดิมแตกหรือปล่าวครับ ถ้าเป็นของรถในไทย ผมตามหา ดวงนอกด้านซ้ายอยู่ ถ้ามีเหลือ แจ้งมานะครับ ของจาก USA มันไม่เหมือนบ้านเรา จะมีแถบสะท้อนด้านข้างด้วย

8. Jackie Ie

Jackie Ie Guest

0
    0
    0
    เบิกใหม่เลย 9 พัน กว่าๆๆ ยังพอมีของอยู่

9. KoRn Sang

KoRn Sang Guest

0
    0
    0
    ผมรับหิ้วครับ 4500 ค่าส่งตามจริงของถึงไทย 1ตุลาครับ มัดจำ 1000

10. KoRn Sang ตอบหลังไมค์ผมด้วยครับพี่ชาย

11. Anunrue D Champ

Anunrue D Champ Guest

0
    0
    0
    https://www.facebook.com/YSC1999/ สั่งที่ ysc เลยครับ สั่งเป็นข้างก็ได้ครับ. ไฟแตกส่วนไหน สั่งส่วนนั่น ทาง ysc เลยครับ.

12. KoRn Sang

KoRn Sang Guest

0
    0
    0
    ปิดรับแล้วครับไฟ us spec. ได้แค่4ชุดครับ ท่านที่มีคิวค้างไว้ผมขออนุญาติดูขนาดกล่องจริงอีกทีว่าจะพอเอามาเพิ่มได้ไหม ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ

Ebay free shippingก้มีนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้