มีเรื่องสงสัยครับ ไดชาร์ท B16A กับ B16B เหมือนกันไหมครับ ปลั๊กเหมือนกันไหมครับ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Jacky Kwandee, 6 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Kwandee

Jacky Kwandee Guest

0
    0
    0
    มีเรื่องสงสัยครับ ไดชาร์ท B16A กับ B16B เหมือนกันไหมครับ ปลั๊กเหมือนกันไหมครับ ใครพอมีรูปเปรียบเทียบช่วยลงให้ดูหน่อยนะครับผม ขอบพระคุณมากครับ อิอิ

2. Boy Okaasan

Boy Okaasan Guest

0
    0
    0
    เอาป่ะพี่ฝาเเดงผมมีเยอะต่างกันที่ปลั๊กครับดำกลมกับเเดงเหลี่ยม

3. Boy Okaasan

0
    0
    0
    บี16ดำเลข58ขึ้นไปปลั๊กเหลี่ยมเเล้ว

4. Jacky Kwandee

0
    0
    0
    พี่มีแล้วไงแดง แต่เมื่อกี้เอาดำมาก็เหลี่ยม อิอิ

5. Boy Okaasan

0
    0
    0
    ปีใหม่ๆๆเหลี่ยมแล้ว

6. Jacky Kwandee

0
    0
    0
    ครับผม คือพี่เอามุเล่มิเนียมใส่ฝาแดงไม่ได้ แต่เค้าใส่กับ 16 a ได้เลยเอาของ 16 a มาลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้