ฝาก EK เมืองกาญจน์ ด้วยจ้า กอล์ฟครับผม แนะนำครับพี่ๆ น้องๆ อยากพักผ่อน แถมเมืองกาญจน์...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Sukjit Pomsila, 23 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sukjit Pomsila

Sukjit Pomsila Guest

0
    0
    0
    ฝาก EK เมืองกาญจน์ ด้วยจ้า กอล์ฟครับผม แนะนำครับพี่ๆ น้องๆ อยากพักผ่อน แถมเมืองกาญจน์ แพพัก รีสอร์ท ติดต่อกอล์ฟได้ครับ ของที่บ้านครับ ราคากันเอง หรือจัด Meeting ได้นะจ๊ะ 089-0126232 http://www.huberawan.com/

2. Sukjit Pomsila

0
    0
    0
    Munarok Narak มาเที่ยวหากันได้ครับพี่

3. สวัสดีครับ

4. Sukjit Pomsila

0
    0
    0
    Anurak Gaewareeluck สวัสดีครับพี่ กอล์ฟครับ ยินดีได้รับเข้ากลุ่มครับผม

5. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม แต่ว่า แพน่าไปกระโดดน้ำจริงๆ เรย

6. ไว้คงมีโอกาศได้ไปใช้บริการนะครับ

7. Sukjit Pomsila

0
    0
    0
    Anurak Gaewareeluck ผมจัดสถานที่รอเลยครับ

8. Sukjit Pomsila

0
    0
    0
    Kung King ได้ครับพี่ น้ำแควใหญ่ เย็นสบายครับผม

9. ได้อยู่นะ เรื่องโดดน้ำนี่ผมออก Rt .0 เลย^^

10. เอ่อ....ที่นั่นจะมีแบบบรูปล่างขวาด้วยใช่มั้ย? ^_^

11. Sukjit Pomsila

0
    0
    0
    วราวุฒิ ปุกก์ m6dvkmb9pN8iy[ ]^d8hkiylg:up8iy[ruj 0yfsoyd

12. Sukjit Pomsila

0
    0
    0
    วราวุฒิ ปุกก์ ลูกค้ารัสเซียครับ ทุกอาิทตย์มาลงที่รีสอร์ทครับ

13. ผมล้อเล่นน่ะครับ แฮะๆๆ ผมก็ไม่เคยไปกาญน์ฯเลย ไว้ Mod จัดไปกันเป็นหมู่คณะ ผมไปด้วยแน่นอนครับ

14. Bommy Hidegira

Bommy Hidegira Guest

0
    0
    0
    ถ้าไปมีส่วนลดม่ะครับ. อิอิ

15. Sukjit Pomsila

0
    0
    0
    Bommy Hidegira 15% สำหรับชาว EK

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้