ขออนุญาติโพสครับ! พอดีอยากทราบว่าใครพอจะมีแก้มท้ายฝั่งซ้ายEK ตาโตบ้างคับ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Pisanu Upatham, 7 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pisanu Upatham

Pisanu Upatham Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาติโพสครับ! พอดีอยากทราบว่าใครพอจะมีแก้มท้ายฝั่งซ้ายEK ตาโตบ้างคับ หรือพี่ๆคนไหนพอจะทราบแหล่ง เคยไปถามศูนมาแล้วราคา หมื่นต้นๆ แรงไปสู้ไม่ไหวคับ แนะนำให้ทีคับ ขอบคุณคับ:)

2. สามพันห้า+เล็กน้อย ลองถามพี่ท็อปดู

3. Pisanu Upatham

Pisanu Upatham Guest

0
    0
    0
    ที่ไหนครับ ขอเบอร์ติดต่อหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้