จะเปิดฝาโปงผมไมครับ หาว่าผมโกงหรา อิอิ (แซวเล่นน๊า)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Jacky Kwandee, 13 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Kwandee

Jacky Kwandee Guest

0
    0
    0
    จะเปิดฝาโปงผมไมครับ หาว่าผมโกงหรา อิอิ (แซวเล่นน๊า)

2. Bird Naja

Bird Naja Guest

0
    0
    0
    เวลาเป็นไง

3. จูนหาป้ามึงเหรอวิ่ง 20 วิให้เกียตริคนจูนหน่อยโว้ยพูดให้เต็มปากผม 11 วิครับ 55555

4. บอกแล้วเจาะรูฟหนัก รถไหลเลย 55

5. โคตรซวยเลยพี่เซงสัส

6. Jacky Kwandee

Jacky Kwandee Guest

0
    0
    0
    วิ่งขำ มันๆ อย่าคิดมาก วิ่งรอบสองรอบ แต่รูฟมันเท่ไปตลอด เอารูฟออกลดน้ำหนักคนดีกว่า 5555 ที่พูดเนี่ยหมายถึงพี่ด้วยนะ เข้าคอสกัน

จัดไปคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้