เยอะเหมือนกันเนอะ กลุ่มของ CIVIC EK เหมือนแตกๆยังไงไม่รู้ อย่าง EG เค้าก็แยกแค่ 3 Dr....

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Jacky Kwandee, 14 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jacky Kwandee

Jacky Kwandee Guest

0
    0
    0
    เยอะเหมือนกันเนอะ กลุ่มของ CIVIC EK เหมือนแตกๆยังไงไม่รู้ อย่าง EG เค้าก็แยกแค่ 3 Dr. 4 Dr. เราก็มี SI เท่านั้นเอง ไม่ได้พาดพิงนะครับ แค่เห็นหลายกลุ่ม หาก เป็นการล่วงเกินท่านอื่นๆผมขออภัยด้วยนะครับ

2. Sing Phusit

Sing Phusit Guest

0
    0
    0
  3. Lex Fahsai

Lex Fahsai Guest

0
    0
    0
    เป็นเรื่องธรรมดาและธรรมชาตินะ เหล้ายังมีหลายสี แล้วนารีหรือจะมีใจเดียว เกี่ยวกันป่าว 55555+

4. Jacky Kwandee

0
    0
    0
    เฮียก็พูดถูกนะ แต่คารมคมหอกของเฮียฟังดูแล้วเหมือนคนปลงนะเนี่ย ฮ่าๆๆๆ

5. ปังย่ายังมี 18 หลุมเลยพี่ 555

6. Jacky Kwandee

0
    0
    0
    18 หลุม ใน 1 สนาม นะ อิอิ ( แต่พี่เป็น infinity legend นะ ) ตี๋ ตี๋ หลานอาก๋ง

7. ผมแค่ legend v เองนะ

8. Lex Fahsai

Lex Fahsai Guest

0
    0
    0
    สังคมไหนๆ ก็มีทั้งคนดีและคนเลว ดังแล้วก็อยากแยกวง มีถมไป คิดไรมากล่ะน้องพี่ อิอิ

9. Jacky Kwandee

0
    0
    0
    คร๊าบบบๆๆ ลวกเพ่ Lex Fahsai

10. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    ด้วยความไม่เหมือนกัน ทำให้มีหลายกลุ่ม หลายสไตล์ เป็นเรื่องปกติครับ มีหลายรสชาดิให้เลือกชิม 5555

11. ส่วนความคิดผมคือ "ช่างแม่มมัน" 555555+

12. นิ้วมือเรายังสั้นยาวไม่เท่ากันเลย เป็นธรรมดาครับ เราไปบังคับใครไม่ได้นอกจากบังคับตัวเราเอง ผมเจอใครผมก็ยิ้มให้นะไม่ได้คิดอะไร ^^

13. เดี๋ยวคุยกะเขาไม่รู้เรื่อง 55555

14. Jacky Kwandee

0
    0
    0
    ถ้าเรารวมกันจริงคงเป็นกลุ่มใหญ่มากๆเลยนะครับ ไปงานทีเค้าคงเตรียมที่จอดกันไม่ไหว 555 แต่ที่ผมพูดมาไม่ได้จำกัดสิทธิใครนะครับทุกท่านมีทางเดินทางที่ท่านเลือกอยู่แล้วหละครับ (แต่ก็แอบไปกลุ่มนั้นกลุ่มนี้ 555)

15. ตรงประเด็นคับพี่แจ๊ค

16. Sirawit Sawasdee

Sirawit Sawasdee Guest

0
    0
    0
    พี่แจ๊ค 2 ประตูมาอยู่ SI ม๊ะ

17. เริ่มจากวัตถุ แต่หยุดที่จิตใจ (รู้จักกันเพราะรถ แต่จะอยู่ไม่อยู่มันอยู่ที่นิสัยใจคอ)5555+

18. แรกๆเข้ากลุ่มก็อยากไปดูรถ แต่ตอนนี้มันเปลี่ยนไปอยากไปเจอเพื่อนมากกว่า มันข้ามผ่านรถไปแระ คงไม่มีใครที่จะขับ EK ไปตลอด แต่คงจะดีถ้าเราเปลี่ยนรถไปหรือไปในที่ๆเราเอารถไปไม่ได้แล้วเรายังมีเพื่อนเหมือนเดิม เจอกันทักกันกินข้าวกัน ไม่ได้คิดจะรวมเป็นหนึ่งแค่ทำให้เพื่อนๆที่อยู่ด้วยกันมีความสัมพันธ์ที่ดีต่อกัน ช่วยกันตามโอกาศ ถ้าคนรอบข้างเห็นว่าดีเค้าคงเข้ามาเอง แต่คนเดียวทำไม่ได้หรอก มันต้องใช้ใจทำร่วมกันครับ ^^

19. ผมเป็นเด็กบ้านนอกเข้ากรุงมาพร้อมCivicตาโต1คัน ทุกวันนี้รู้จักพี่ๆเพื่อนๆมากมาย เพราะคันนี้เลยจิงๆ ขอบคุณมิตรภาพ

20. Nu Somprach

Nu Somprach Guest

0
    0
    0
    น้ำตาจะไหลฮะ น้าเอ็กซ์

21. Jacky Kwandee

0
    0
    0
    555 ท่านประธาน Book ของพี่ 3 นะ มะใช่ 2 อิอิ เอาหน่าอยู่ด้วยกันนี่หละยังไงซะก็ EK หน่า นะนะ

22. Santipong Santi

Santipong Santi Guest

0
    0
    0
    มิตรภาพไรขีดจำกัดคับ

23. Jacky Kwandee

0
    0
    0
    แอตมิน ต้องจัดมีตติ้งอีกแล้วนะครับ เพื่อนๆแสดงความสมัครสมานสามัคคีกันนะครับ อิอิ

24. พี่เอ็กรอไรหละคราวที่แล้วผมพลาดเพราะรถพังคราวนี้ก่อนมีทติ้ง1เดือนจะไม่ไปอัพสเต็ปหรือแซดที่ไหนแน่นอน

25. รอหมดฝนครับ Coming Soon ^^

ต้นปีหน้า 2014 เจอเทพนครกันหน่อยไหม EK Group (อ่านแล้วอย่าถือสาผมนะ กะเอาฮา แต่ก็กลัวโดนตีน)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้