พี่ครับ ผมขับ Civic ตาโต97 เกียร์Auto มีอาการสะดุด วู้บๆ มันรู้สึกเหมือนอั้นๆๆ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Coupe Pe, 15 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Coupe Pe

Coupe Pe Guest

0
    0
    0
    พี่ครับ ผมขับ Civic ตาโต97 เกียร์Auto มีอาการสะดุด วู้บๆ มันรู้สึกเหมือนอั้นๆๆ พอย้ำคันเร่งสักแปปนึง ก็วิ่งปกติ พอยกคันเร่งก็เป็นแบบเดิมอีก เป็นเพราะอะไรครับ ไม่ติดแก๊สนะครับ รบกวนหน่อย

2. อาจจะเปนที่ระบบน้ำมันนะครับ ลองเชคดูครับ

3. Coupe Pe

Coupe Pe Guest

0
    0
    0
    ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้