ขึ้น code 22 32 ครับ แก้ไขยังงัยครับ แล้วดับตอนรอบต่ำ (แก๊ส) เกี่ยวกันมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Theera Nong, 11 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ขึ้น code 22 32 ครับ แก้ไขยังงัยครับ แล้วดับตอนรอบต่ำ (แก๊ส) เกี่ยวกันมั้ยครับ

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    22 เซ็นเซอร์อุณภูมิน้ำ 32 EGR

3. Theera Nong

0
    0
    0
    EGR นี่ทำงัยกับมันดีครับ อุด เปลี่ยน ล้างได้มั้ยครับช่างเป้ แล้วเซ็นเซอร์น้ำ อยู่ช่วงไหนครับ ขอบคุณครับ

4. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    EGR จะอุดหรือถอดออกไปเลยก็ได้ครับ ไม่มีผลอะไร ส่วนเซ็นเซอร์น้ำอยู่ติดกับเซ็นเซอร์แคมชาร์ฟ....

5. Theera Nong

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้