เวลาสตาร์ทแล้วเครื่องเหมือนไม่มีแรงอัด พอเข้าเกียเครื่องดับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ลูกคนกลาง พี่ชายคนโต, 14 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เวลาสตาร์ทแล้วเครื่องเหมือนไม่มีแรงอัด พอเข้าเกียเครื่องดับ เป็นบ่อยๆมีสาเหตุมาจากอะไรได้บ้างครับ เพราะเอาไปถึงอู่แล้วสตาทติดดีเครื่องเร่งดีมาก ช่างก็งงบอกก็ดีอยู่ไม่เห็นต้องซ่อมเลย

1. ผมคล้ายๆ แต่ไม่เหมื่อนชักทีเดี่ยว ลองเซนเชอร์ ตรงปีกผีเสีอ อาจหลวมไหมนะครับ กริปล๊อกแตกรึเป่า

2. พอจะมีภาพมั้ยครับว่าตรงไหน

3. หาก่อนนะ

4. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    เป็นปกติครับ โรคกลัวช่าง ถึงอู่แล้วไม่เปนไร555

5. รถผมมีอาการเครื่่องกระตุกช่างบอกออกไปขับดู ขับไป30กิโล รู้สึกเหมือนได้รถใหม่เลยครับ ช่างบอกรถก็ขับดีน่ะไม่รู้จะซ่อมตรงไหน ไปไม่เป็นเลยครับงานนี้

ผมส่งทาข้อความแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้