ฝากตัวด้วยค่ะ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ปทุมวดี หลาวเพ็ชร, 18 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากตัวด้วยค่ะ...

1. รถหนูจะได้กลับบ้านแล้ว....อู่โทรมาบอกเส็จแล้วโดนค่าซ่อม7000กว่าเฮ้อ....คอยล์เสีย

2. เปลี่ยนผ้าเบคหน้าด้วย

3. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
  4. ป่าวค่ะเจอไป4000

5. ที่เหลือเป็นผ้าเบรคกะค่าแรง

6. ผ้าเบรคหน้าอย่างเดียวค่ะ

7. มีอู่ซ่อมดีๆๆถูกๆๆบ้างไหมค่ะอยู่แถวปากเกร็ด...ตั้งแต่เอามาใช้ซ่อมไปหลายแล้วค่ะแต่ชอบตัวรถมันเล็กดี

8. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
  9. ผมสั่งผ้าเบรค ร้าน กิจพรชัย หรือไทยถาวรนี่ละ2ล้อ900บาท

10. 900 เฮ้อ....เศร้าด้วยความไม่รู้จะไปซ่อมไหนได้รถมาก็เข้าอู่เดิมที่เจ้าของเก่าเข้าตลอด

11. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ปากเกร็คขับไปดอนเมืองเลยจ้า อู่ช่างเบิร์ด

12. Tanl Pimpraphai

Tanl Pimpraphai Guest

0
    0
    0
    แนะนำ อู่ JEEP รามอินทรา109ค่ะ 086-170-6118

13. Tanl Pimpraphai

Tanl Pimpraphai Guest

0
    0
    0
    โทรปรึกษาก่อนได้ค่ะ

14. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    ช่างเบิร์ดเลยครับอยู่สรงประภา ดอนเมือง สมาชิกในคลับใช้บริการอยู่หลายท่านครับ 087-6933006

15. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    แนะนำช่างเบิร์ดจ้า

16. Wichain Puengko

Wichain Puengko Guest

0
    0
    0
    ช่างเบิร์ด อีกหนึ่งเสียงคับ

17. จ้า....ตอนนี้เอาถังน้ำมันไปให้ช่างเติด(สะกดถูกป่าว)เเปลงเป็นของญี่ปุ่นอยู่ค่ะปั้มติสเสียพอดีพี่ในคลับเค้าแนะนำจ้า

18. อิ่ม...ยังไงค่ะ

19. เดี๋ยวครั้งหน้าลองไปหาช่างเบิร์ดดูค่ะ

20. Nueng Yodmanee

Nueng Yodmanee Guest

0
    0
    0
    ช่างเบิร์ด เลยครับ

21. แนะนำช่างเบิร์ดด้วย เราก็ไปที่นั้นจ่ะ

เคยไปร้านอะไหล่ เขาบอกแพงน้าผ้าเบรคหลัง ถามไปว่า เท่าไหร่ บอกมาพันเจด ตอบมันไปว่า เอามา นึกในใจมึงคิดว่าคนขับนีออนกระจอกเหรอวะ เลิกซื้อมันเลยจากนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้