รูปมีสสะติ้ง คลับเรซ มาแว้วคร้าบบ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Dampachiz, 27 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    เริ่มเลยนะคับ บางรูปก็ไม่ค่อยชัด มือใหม่ อิอิ

2. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0

3. Dampachiz

359
    1
    0
    บางรูปก้อไม่ค่อยชัดนะคับเพราะ เพิ่งเคยลองเล่นแบบว่า หันกล้องตามวัตถุครั้งแรกอะคับ 555

นี่ถึงสนามแล้วครับ กำลังอบรมนักแข่งอยู่ ---- ครั้งนี้รูปไม่ค่อยมีคำอธิบายนะคับ รีบ อิอิ เด๋วไม่มีเวลาแล้วพี่ๆไม่ได้ดูกัน 555+

4. Dampachiz

359
    1
    0

5. Dampachiz

359
    1
    0

ยังไม่หมดนะคับ แปะไว้ก่อนพุ่งนี้มาต่อ อิอิ

6. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    ตุลานี้เอาอีกรอบมัย.....

7. punyawach

punyawach New Member Member

8
    0
    0
    โอวว เจ๋งโพดด

เสียดาย ไม่ได้ไปด้วยอ่ะ ติดเรียน รด.

ปล. ฝีมือถ่ายภาพสุดยอดครับ น้องโต๋

8. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    สุดยอดไปเลย

9. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    รูปสวยมากเลยครับ น้องโต๋

วันนั้น สนุกมากด้วยครับ:D:D

10. Tonhunsa

Tonhunsa New Member Member

34
    1
    0
    + แค่อยากจะบอกว่าอิจฉา อะ เหอ ๆ ....

11. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:
    ถ่ายสวยทุกรูปเลย แต่ไม่มีรถปาล์มเลย
    งอนครับ งอน....555+
    (ล้อเล่นนะครับโต๋ เด่วเครียดแค่โต๋ไปด้วยก็ดีใจแล้วครับ)

ขอบคุณน้องโต๋ กับคุณพ่อมากครับ
    ที่มาช่วยกิจกรรมของคลับ:Dขอบคุณจริงๆครับ

12. โอส

โอส Guest

0
    0
    0
    รูปสวยจังคับ

งานนี้เราคงไม่ได้เห็นรูปสวยๆอย่างนี้
    แน่ๆถ้าไม่มีน้องโต๋..
    โอส197ขอขอบคุนน้องโต๋กับคุนพ่อนะคับ

13. Dampachiz

359
    1
    0
    รูปมาต่อแว้วคับ

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านนะครับ
    อิอิ เด๋วต้องหารูปรถพี่ปาล์มก่อน

14. Dampachiz

359
    1
    0

15. Dampachiz

359
    1
    0

เด๋วคัดมาลงเพิ่มนะคร้าบ

16. Dampachiz

359
    1
    0

หมดแว้วคับ อิอิ ขอบคุณพี่ๆที่เข้ามาชมคร้าบ สนุกมากๆเลยคร้าบ

17. no ut63

no ut63 New Member Member

65
    1
    0
    ฝีมือครับน้องโต๋

18. nutmof

nutmof New Member Member

100
    2
    0
    ฮือๆ กล้องระดับเทพมา ... กล้องปัญญาอ่อนอย่างตูชิดซ้ายไปเลย ... 555+

โต๋ ... หาที่ให้พี่ download รูปแบบ original size หน่อยจิ ...

19. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    กล้องเทพ เลนส์เทวดา พี่เห็นน้องคอยถ่ายรูปให้ พี่ก็เลยอู้เลยครับ ไม่ค่อยได้ถ่ายอะไรเลย
    แถมตอนช่วงเช้าที่ถ่ายไว้ก็เสียหมด ลืมลด ISO ลงมา เพราะก่อนหน้านั้นตั้งไว้ 800
    ภาพที่ถ่ายไว้ช่วงเช้า เรื้อนหมดเลย 555

เอาภาพมาฝากภาพนึงแล้วกัน ที่ถ่ายๆมามีสวยสุดอยู่ภาพเดียว under ไปนิดหน่อย
    CPL ก็ไม่ได้ถือไปเดินไปก็โคตรจะไกลขี้เกียจเดินกลับมาเอาที่รถเลยถ่ายสดๆไปเลย

ภาพนี้ขอตั้งชื่อว่า "โค้งในตำนาน" หวังว่ามิร่าคันที่เคยมีความหลังกับโค้งนี้
    จะกลับมาพิชิตโค้งนี้ให้ได้อีกครั้งอย่างเต็มภาคภูมิ !!!!

20. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    แถมอีกหน่อยกับภาพที่ถ่ายได้จากโค้งนั้น
    เริ่มจากคู่เกย์ในตำนานแห่ง Daihatsu Club
    และต่อด้วยฝูงเต่าที่หมุนกันเป็นว่าเล่นเนื่องจากมีคันนึงทำน้ำมันหกไว้ที่โค้ง

ไว้คราวหน้าจะพาน้องโต๋ไปยืนถ่ายที่โค้งนี้นะครับ
    ต่ำแหน่งที่ยืนได้ภาพสวยดี อันตรายเหมือนกัน ถ้ามีรถหลุดมาก็ดูแลตัวเองนะครับ :D

ใครได้ไปยืนตำแหน่งนี้จะเห็นทุกรายละเอียดการเข้าโค้งเลยแหละ
    ยิ่งถ้าได้ยืนดูรถรุ่น Open จะมันส์มากๆ ที่เห็นยืนดูยืนถ่ายกันเนี่ยะไม่ใช่ไม่กลัวนะ
    มีหลายครั้งเหมือนกันที่เตรียมวิ่ง เนื่องจากเห็นรถมันจะหลุดมา 555 สนุกดี

21. nutmof

nutmof New Member Member

100
    2
    0
    ไม่โทรมาตามตูไปดูฟะ ... ฮือ ฮือ อดเลย

22. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    สวยๆแรงๆทั้งนั้น

โดยเฉพาะ....เจ้าหนุ่ม.... ทิ้งขาดเลย...

23. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    รูปสวยครับน้องโต๋เจ๋งๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้