ae86 pic 2

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย K86, 27 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. K86

K86 New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อ K ครับ ผมติดตาม web นี้มานานแล้วเลยเอารูป ae86 งาม ๆ มาฝากครับ

วิธีที่ได้ ae86 มานี่ช่างลำบากจริง สำหรับผมคงต้องฝันต่อไป สำหรับรูปผมเอามาจาก web ประมูล รถ ที่นี่ครับ http://search1.auctions.yahoo.co.jp/jp/search/auc?p=ae86&auccat=2084007642&alocale=0jp&acc=jp ใครมีกำลังทรัพย์หรือเก่งภาษาญี่ปุ่นลองดูนะครับ เผื่อได้มาขับซักคัน

2. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับเค ว่างๆแวะเข้ามาคุยกันได้นะครับ ยินดีต้อนรับครับ

3. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    เห็นคันผ่าล้อแล้วเกิดความคิดดีๆแล้ว
    หาล้อลึกยาก นักผ่ามันซะเลยดีกว่า
    เมื่อก่อนก็เคยทำอยู่ ไม่น่าลืมเลย

4. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    สวยมาก

ยินดีต้อนรับครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้