ขอเกมส์ Hotrod American street drag

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Ea"RT"h, 27 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ใครมีบ้างขอหน่อย เอาตัวเต็มนะ

ขอบคุณครับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ช่วยหาให้หน่อยนะครับขอบคุณครับ

3. Zumlee

Zumlee New Member Member

31
    0
    0
    เหมือนจะเคยซื้อแผ่นเต็มมานะครับ จำได้ว่ามีคำว่า Hotrod น่ะครับ แต่ชื่อหลังนี่ไม่แน่ใจ เพราะมันออกมา 2 ภาค แต่ ยากนะเกมเนี้ย ตอนเริ่มเล่นใหม่ๆยากมาก เก็บตังค์ก็ยาก เจ๋งตรงที่ไปซื้อรถที่กองขยะเนี่ยแหละ และมันก็แก้.........ได้ด้วย หึๆ

4. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
  5. Zumlee

31
    0
    0
  6. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    โหลดมาเล่นได้รึป่าวคับ อยากเล่นอ้า เเล้วโหลดยังไงคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 สิงหาคม 2007
  7. PoP_NiK

PoP_NiK New Member Member

74
    19
    0
    เหอๆอยากเล่นโหลดไงคับ

8. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    160 เมก จะลงให้ไงหว่า:D

9. Zumlee

31
    0
    0
    ยังมีอีกเกมครับ "NHRA Drag Racing" เป็นพวกรถ Funny car เล่นยากอีกเกมนึงครับ ปุ่มควบคุมเข้าใจยากสุดทรีน เวลาเข้าเส้นชัยต้องกางร่มด้วยนะไม่งั้นเบรคไม่อยู่ รถออกนอกสนามพัง โดนปรับแพ้อีก แต่เกมนี้ออกมานานแล้ว 6-7 ปีเห็นจะได้ จุดดีคือระบบฟิสิกส์เหมือนจริงมาก เสียงก็สุดยอด ดนตรีประกอบโคตรมันส์ และผมยังมีแผ่นเต็มๆ ไว้ในครอบครอง จบ
    เดี๋ยวลองติดตั้งดูก่อนว่ามันจะยังเล่นได่อยู่อ่ะป่าว แล้วจะเอารูปมาให้ดูนะ

10. 1155

1155 New Member Member

2
    0
    0
    NHRA เคนเล่นเหมือนกาน อยากเล่นอีกจัง

11. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เป็นเเบบในรูปเลยป่าว อยากเล่นจังหาซื้อได้ที่ไหนหว่า . .

12. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0

มีคนบอกภาคใหม่ออกมาตอน Jul 13 NHRA 2007
    ผมไปหาซื้อไม่มีขายไม่ค่อยรู้แหล่งเกมสักเท่าไร คุณพอจะแนะนำผมได้ไหมคับ ว่าที่ไหนมีขายมั่งอ่ะครับ ถ้ารู้ยังไงPMมาหาหน่อยนะครับ
    ผมอยากเล่นใจจะขาดแล้วอ่ะครับ:cry::cry:

13. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    อ๊าคคคคค อยากเล่นมากเลยอ่ะคับ :cry::cry::cry:

14. Zumlee

31
    0
    0
    มีภาคใหม่มาแล้วหรอเนี่ย! ลองไปหาที่สะพานเหล็กดูครับ ของค่าย THQ บ้านเราน่าจะหาได้นะถ้าเป็นพอร์ตของ PS2 ยิ่งน่าจะหาง่ายกว่าพอร์ตของ PC ลองดูครับ

15. NuT nonburi

NuT nonburi New Member Member

94
    4
    0
    แจ่มเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้