เรามาแสดงความยินดีกับนายตูนกันดีกว่า

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย san leo, 27 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ขอแสดงความยินดีกับนายตูน....ได้ที่ 2 ขับรถได้โหดและอึดมาก น่าจาไปขับแรลลี่น่ะเนี้ย:D
    ที่แข่งในนามของ VELOCITY และ Van Only ขับ ได้ใจมาก ขับคนเดียวเกือบ เกือบทั้งวันรถก้อหลายคัน ข้าวปลาก้อไม่ได้กิน บ้าพลังจิงๆ:D:D

แล้วก้อขอขอบคุณสมาชิก van only club ที่มาร่วมงานด้วยใจรักที่จามาจิงๆบ้านก้ออยู่ไกลๆกันทั้งนั้นส่วนรูปเด๋วลงให้ดูบรรยากาศภายในงานที่ทาง ลาดกระบังจัด

ปล.หลังจากตูนกลับออกจากบ้านแชมป์ฝนตจกหนักเลย มันส์มากเล่นน้ำเหมือนตอนเด็กๆเลย...5555

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ก่อนอื่นก็แสดงความยินดีกับ ตูน ด้วยนะครับแต่ตอนนี้สงสัย
    พลังจะหมดยังไม่เห็นมาเลย

สันป๋าไม่ได้ไปแต่ส่งใจไปนะ ฮือๆๆๆๆ

3. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    อยากไปแต่ไปไม่ได้จริง ติดเรียน และงานครับ

ดีใจด้วยกับนายตูน takumi

ต้องเรียกว่าอาจารย์แล้วอย่างงี้

ข้าน้อยขอฝากตัวเป็นศิษย์ อิอิอิ

4. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    me too

5. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ขอบอกว่าใครที่ไม่เคยนั่งรถตู้ดริฟท์น่าเสียดายแย่เพราะเมื่อวานนั่งมาแว้ววววว ขับโดยนายตูนอิอิ ขอบอกว่าสุดยอดๆๆๆๆ

6. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    หนุกหนานๆๆๆ กันนนใหญ่เลยยยยยชาว Van Only Club

7. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ยินดีด้วยครับ ว่าแต่...รู้สึกน่องซ้ายล้าๆบ้างไหมครับ:D:D:D

8. san leo

760
    2
    0
    ล้าทั้งตัวเลย...แถมดำขึ้นอีกเยอะเลยคับ..555

9. mayuct

941
    4
    0
    ผอมลงอีกตะหาก อิอิ เอว่าแต่ว่าเค้าหายไปไหนหว่า หุหุ

10. san leo

760
    2
    0
    เอารางวัลปายใช้อยู้...ตูนได้ถุงยางงงง เต็มกล่องเลย...5555 (ล้อเล่ง เด๋วผู้จัดเคืองเอา)

11. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    มาแล้ว ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมแสดงความยินดี
    ทำไปทั้งหมดก็เพื่อความสนุกของเพื่อนๆแหละครับ
    ขอบคุณครับ

12. mayuct

941
    4
    0
    ความสุขครั้งนี้ตูนจัดให้ได้ใจอย่างแรงเลย มันมาก อิอินับถือในฝีมือ

13. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    แข่งรูปแบบไหนกันงง...จิม หรือ ดริฟ หรือ แรลลี่ กันอ่ะ...เสียดายมายด้ายปายชม..แล้ววันนั้นฝนไม่ตกเหรอ

14. san leo

760
    2
    0
    แข่ง จิม คับ แบบขำๆ ไม่ได้เป็นงานใหญ่มาก ....แต่ก้อมันดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้