HELP ME PLEASE!!!! ใครมีหรือพบเจอ ช่วยบอกด้วยด่วนครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย นะโม, 27 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ผมต้องการรถตู้ toyota liteace หรือ mitsu L300

ใครมีหรือพบเจอบอกด่วนนนนนนนนนน

ไปดูมาก็สภาพรับไม่ได้

ยังไง มีสภาพแบบ นาตาลี เกลโบว่า ก็โอ น่ะ

ด่วนๆๆๆน่ะครับ

ไม่งั้นผมก็ต้องไปโดน SUZUKI CARRY แว้วววววว :D

2. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    เหงใน one2car 90,000 อ่ะท่าน

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    จะเอามทำรย่ะโอม แถมยังจะเอาแบบนาตาลีอีก ผมว่าคงยากอ่ะ เต็มที่ก็คงได้แค่ เจเน็ตเขียวน่ะ ผมว่า 555+

4. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    เคยเหนอยู่ เปน มิตซู นะ เปนรถเซียงกงเหนที่บางพลี ไม่รู้ขายเท่าไหร่ สภาพก็นางฟ้าเลยยยยย

5. นะโม

142
    0
    0
    จะเอามาเป็นสมาชิก van only uuuuuuu club อ่ะครับ พี่เมย์

พอดีป๋มไม่มีรถตู้อ่ะครับบบบบ เลยยั่กได้มั่ง อ่ะครับบบบ

ช่วยหาหน่อยน่ะครับบบบ

6. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    แหม...ตอนนี้ยังไม่มี....ยาริสก้อมาได้ท่าน

7. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    โม้ จะเอามาขนของสิไม่ว่า 5555

นายโอมผมลองดูให้แล้วส่วนใหญ่คนที่ได้จะไม่มีใครยอมขาย
    ยังไงถ้ามีจะรีบมาบอกนะจ๊ะ

8. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    แหมๆ วิชป้ายแดง ชุดรบกิวล่า ล้อ19 ก็มาได้แล้วแหละครับน้องโอม อิอิ

9. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ได้ข่าวว่าได้รถใหม่แล้วหนิ อิอิ

10. นะโม

142
    0
    0
    ไม่จิ้ง ไม่จริงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

เค้าอยากได้เอามาเป็นสมาชิก VAN อ่ะครับ

ไม่งั้นคงไม่ตระเวนหาหรอกครับ ตอนนี้หาใฟ้ควักเลยครับ

ส่วน วิช ป้ายแดง อะไร น้องโอม ไม่รู้เรื่องเลยครับ

อยากมีรถตู้คันแรกอ่ะครับ

รบกวนพี่ๆช่วยป๋มหาอีกแรงน่ะครับ

ถ้าได้แล้ว ขอสติ๊กเกอร์แผ่นใหญ่ๆๆๆๆๆๆ จะมาแปะรถเลยครับ

ขอบคุณพี่ๆๆๆๆทุกคนมากๆๆๆๆน่ะครับ ที่ให้กำลังใจ ไปล่ะ

11. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    น้าโอม..รอรถประมูลองค์การโทรศัพท์ดิ

12. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้