พรุ่งนี้แล้วนะครับเจอกันครับชาว NX เชียงใหม่

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย jnismo, 31 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    พรุ่งนี้จะไปเที่ยวเชียงใหม่ครับ แล้วได้นัดคุณเบิร์ดไว้ งานนี้คุณเบิร์ดเปนไกค์ครับ ไปถึงสนามบินเชียงใหม่ประมาณ บ่าย2 นะครับ พักที่โรงแรมดาราเทวีนะครับ ใครว่างๆก้อมาเจอะเจอกันได้ครับ :D

วันเสาร์, 01/09/2007 เที่ยวบิน FD3234 ออกเดินทางจาก กรุงเทพมหานคร (BKK) เวลา 12:50
    Arrive in เชียงใหม่ (CNX) เวลา 14:00

2. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    แล้วจะไปรอครับคุณพี่ เดี๋ยวโทรนัดพี่ๆ เอารถมาถ่ายรูปสัก สอง สามคัน ฮิๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้