สามชิกใหม่ขอรายงานตัว

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย ment_hck, 25 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ment_hck

ment_hck New Member Member

3
    0
    0
    สามชิกใหม่ขอรายงานตัวเข้า club a31 ด้วยคนครับ
    จะต้องทำยังไงเหรอครับ จึงจะได้เป็นส่วนหนึ่งของพวกพี่ๆ
    มีอะไรก็แนะนำกันบ้างนะครับ :D

2. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    WELCOME อิอิ
    อยู่แถวไหนครับ
    สำหรับผู้ขับ CEF ยังมีอีก web นะครับลองเข้าไปเยี่ยมชมใด้
    www.cefiro-thailand.com

3. ment_hck

3
    0
    0
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองเข้าไปดู

4. ment_hck

3
    0
    0
    อยู่เพชรบูรณ์ครับ พอดีชอบมานานละครับแต่ที่นั่นไม่ค่อยมีคนเล่น a31 ถ้ามีใครอยู่ที่นั่นก็ทักเลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้