ขอบคุณครับ..สำหรับมีตติ้งจิมคาน่าของพวกเรา5คลับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย AWD_IMP, 27 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ขอขอบคุณทางvan onlyที่มาร่วมแจมกับการแข่งจิม(ขำๆบ้านๆกันเอง)ของพวกเรา
    ยังไงก็ตามผมต้องขออภัยด้วยครับที่อาจจะไม่ได้เทคแคร์หรือพูดคุยกับพวกคุณเต็มที่
    เพราะต้องรับหน้าที่เป็นพิธีกรสนามจำเป็น จับเวลาปล่อยรถ และคอยเดินแจ้งข่าวต่างๆ
    กับเพื่อนๆหลายกลุ่มครับ ผู้ช่วยน้อยไปนิดส์นึง และขออภัยถ้าขาดตกบกพร่องอะไรไป
    ด้วยครับ

ส่วนสำหรับในงาน ไลน์การวางไพลอนอาจเสียเปรียบกับรถช่วงยาวสักนิดเพราะเรา
    มีพื้นที่เรียบๆไม่มากพอ และเพื่อเซฟนักแข่งกับรถไม่ให้เกิดอุบัติเหตุครับ ครั้งหน้า
    เราจะพยายามปรับปรุงให้เหมาะสมกับรถช่วงยาวผสมๆกันไปด้วยครับ แง้มอีกนิด
    ครับว่า สนามหน้ามีลุ้นจัดdragที่คลอง5ครับ ส่วนมิดไนท์เรซซิ่งคอยติดตามในบอร์ด
    นะครับ จะแจ้งให้ทราบทางเวบบอร์ดครับ

สุดท้ายขอบคุณมากครับที่มาด้วยสปิริทของคนเล่นรถอย่างเราๆ ขอบคุณครับ :)

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ผมเสียดายมากๆ ที่ไปร่วมงานไม่ได้ไว้ครั้งหน้าจะไม่ยอมพลาดครับ
    ยังไงในฐานะสมาชิก Van only club ก็ขอขอบคุณ คุณอสูรลูกรัง
    สำหรับกิจกรรมดีๆ ครับ

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ขอบคุณเช่นกันค๊าบ....มันส์ดี ครั้งหน้ามีกิจกรรมอาไรจาไปร่วมแจมด้วยคับ...ครั้งนี้รถไม่พร้อมเลยไม่กล้าเอาลง....

4. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ผมก็ต้องขอขอบคุณทาง กรุ๊ปลาดกระบังด้วยน่ะครับที่ให้โอกาศพวกผมได้ไปร่วมมิ้ตติ้งด้วยเพราะคลับของพวกผมก็ยังเป็นคลับเล็กๆและเป็นคนเล่นเฉพาะกลุ่มครับ ยังไงก็ต้องขอขอบคุณมากๆครับครั้งหน้าถ้ามีโอกาศอีกก็อยากจะไปร่วมแจมด้วยครับ หรือว่า มีอะไรที่ทางพวกผมพอจะช่วยได้ก็ยินดีมากครรับ ส่วนเรื่องการจัดงานสนุกมากครับเป็นกันเองมากๆครับ ยังไงก็ต้องขอขอบคุณทางกร๊ปลาดกระบังและคลับอื่นๆมาน่ะที่นี้ด้วยครับที่ให้โอกาศพวกผม ขอบคุณจากใจครับจากชาว van only ทุกท่านครับ

5. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ขอบคุณเช่นเดียวกับข้างบนเลยครับ สนุกมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้