รบกวนหน่อยเด้อ ใครพอรู้รหัสเครื่องตัวนี้บ้าง ผมนี่มึนหัวเลย รหัสเครื่องขึ้นต้นด้วย AC...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย NattaPong Bumrungkid, 29 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนหน่อยเด้อ ใครพอรู้รหัสเครื่องตัวนี้บ้าง ผมนี่มึนหัวเลย รหัสเครื่องขึ้นต้นด้วย AC แต่เลขข้างหลังจำไม่ได้อะครับ รบกวนหน่อยเน่อทุกคน

1. Boolert Manodul

Boolert Manodul Guest

0
    0
    0
    Acคือเลขตัวรถ. ถ้าเครื่องจะขึ้นด้วย A -

2. คงประมาณนั้นแหละครับ ผมไม่แน่ใจว่าเครื่องอะไร คิดว่าน่าจะF23A VTEC หรือเปลา่ครับ แต่เหลือบๆไปเห็นตรงเครื่องขึ้นต้นด้วย A แหละครับ

f22b

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้