อยากเป็นสมาชิกคลับอยากได้สติ๊กเกอร์อยากมีกลุ่มอ่าคับต้องทำไงบ้างอ่าคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Tanat Pong, 15 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tanat Pong

Tanat Pong Guest

0
    0
    0
    อยากเป็นสมาชิกคลับอยากได้สติ๊กเกอร์อยากมีกลุ่มอ่าคับต้องทำไงบ้างอ่าคับ

2. เข้ามาร่วมกิจกรรมกับพวกเราบ้างครับสติ๊กเกอร์เป็นแค่ส่วนประกอบมิตรภาพคือแกนหลักครับผม

3. ว่างๆเวลามีตติ้งแวะมาทำความรู้จักกันซิครับ ส่วนสติกเกอร์คลับต้องมีทติ้งครบ 3 ครั้งถึงจะได้สิทธิ์ เพราะคงไม่มีประโยชน์ถ้าติดสติกเกิอร์แต่ไม่รู้จักใคร ยินดีต้อนรับครับ ^^

4. Tanat Pong

0
    0
    0
    ครับผมยังไงมีมิตติ้งแจ้งด้วยนะครับ

5. ติดตามในเพจนี้ได้เลยครับ

6. Tanat Pong

0
    0
    0
    ครับแต่ช่วงนี้ถ้ามีงานคงอดไปรถผมโดนรถตู้ชนแล้วหนีตอนนี้รถอยู่อู่กะลังทำสีเซ็งเรย

7. เด๋วให้เบอนัาเอ็กซ์ไว้คับ โทรถามวันมี้ทได้เลย อิอิ

8. ถ้ากำหนดการณ์ออกเมื่อไหร่จะแจ้งในหน้าเพจนี้ครับ รวมทั้งเบอร์ติดต่อสอบถามด้วยครับ

9. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    ออกมาหล่อกว่าเดิมปะคับ

10. Tanat Pong

0
    0
    0
    ไม่หรอกคับอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้