ช่วยหน่อยคับ พอดีฝนตกมีน้ำซึมเข้าพรมแก้ไงดี

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Thanwa Junthorn, 17 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thanwa Junthorn

Thanwa Junthorn Guest

0
    0
    0
    ช่วยหน่อยคับ พอดีฝนตกมีน้ำซึมเข้าพรมแก้ไงดี

2. Thanwa Junthorn

0
    0
    0
    เปียกพรมซ้ายข้างเดียว

3. รื้อมาตากครับ ไม่งั้นกลิ่นอันไม่พึงประสงค์ตลอดจนเชื้อราถามหาแน่

4. ถ้าเป็นรถไอ้เคผมก็จะบอกว่าจุดไฟเผาแม่มเลย 55555555

5. ตามที่ข้างบนบอกครับรื้อเบาะรื้อพรมตากแดดครับเสียเวลาหน่อยแต่อุปกรณ์ต่างๆจะอยู่กับเราไปอิกนานครับ

6. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    ถ้าเข้าน้อยๆ ก็ยกพรมแค่ส่วนที่เปียก ซับให้แห้ง แล้วตากแดดเปิดประตูไว้ก็ไ้ดครับ แต่ถ้าเข้าเยอะ ก็ตามด้านบนเลยครับ

7. Thanwa Junthorn

0
    0
    0
    ขอบคุนคับ พอดีไปร้านมาร้านบอกเลี้ยงปลากะเลี้ยงมดเหรอเปิดพรมมาน้ำเต็มเลย น้ำเข้าทางตะเข็บแผงคอแถมมีมดมาทำรังอีก แย่เลย

8. Bommy Hidegira

Bommy Hidegira Guest

0
    0
    0
    แล้วแก้ไงครับ ช่างว่าไงบ้าง. มาบอกข่าวอาการกันบ้างนะคับ. รถผมก็มีปัญหาเดียวกัน. ถ้าให้ดีบิกราคาด้วยก็ดีนะครับอิอิ

9. Thanwa Junthorn

0
    0
    0
    ช่างบอกว่าต้องเปลี่ยนตู้แอร์ด้วย ทราบราคาตู้แอร์บ้างไหมคับ

10. Chokthakul Chok

Chokthakul Chok Guest

0
    0
    0
    ตู้ยุ่นไม่เกิน1500คับ

11. ตู้แอร์ ติดต่อพีจังได้ครับ P Jung Panitworachaikul

12. Thanwa Junthorn

0
    0
    0
    คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้