โทษนะครับขอถามนิดหนึ่งครับ ถ้าเราเอากันชนหน้าของ ek ปี 99 มาใส่ ปี 97...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Arm Grs, 14 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Arm Grs

Arm Grs Guest

0
    0
    0
    โทษนะครับขอถามนิดหนึ่งครับ ถ้าเราเอากันชนหน้าของ ek ปี 99 มาใส่ ปี 97 จะใส่กันได้เลยรึป่าวครับ

2. SuperNim NoPain

SuperNim NoPain Guest

0
    0
    0
    หน้าไม่ได้ครับ มุมไฟไม่ตรงกัน มันต้องแปลงเอาครับ แต่หลังใส่ได้เลย

3. Arm Grs

0
    0
    0
    แปลงอย่างไงครับรบกวนหน่อยครับ แบบไม่ต้องเปลี่ยนไฟน่ะครับ

4. SuperNim NoPain

SuperNim NoPain Guest

0
    0
    0
    ต้องให้ผู้รู้มาตอบอีกทีแล้วหล่ะ ผมแค่เห็นว่ามันต่างกัน กระจัง ร่องจากฝากระโปรงก้อไม่ตรงกัน ต้องโป๊ แก้ทรงกันใหม่ละมั้งครับ

5. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    ข้างหน้าต้องเปลี่ยนยกชุดครับ แก้ม ไฟหน้า กระจัง ฝากระโปรง กันชน

6. ตามที่พี่กุ้งบอกเลยคับ ผมรับทำอยู่น้าลองแอดมาคุยกันคับ

7. Arm Grs

0
    0
    0
    งานช้าง แล้วถ้าตัดต่อ จะง่ายกว่ามะครับ คือผมอยากได้แบบนี้ครับ

8. ใช้วิธีโป๊ะร่องคิ้ว แล้วทำสีครับ

9. Arm Grs

0
    0
    0
    คือตัดตรงที่ มุมมันไม่เท่ากันแล้วโป๊ เอาใช่รึป่าวครับ

10. คืออยากจะเอาคิ้วกันชนออกใช่ไหมครับ ถ้าใช่ ก็โป๊ะแล้วทำสีสะดวกกว่านะครับ

11. เขาจะทำเปงปี99คับw,j.=jเอากันชน96มาลบคิ้วอ่า

12. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    ในรูปก้เป็นหน้าตัวปี 99 นี่นา ทั้งไฟ กันชน กระจัง ถ้าอยากได้หน้าแบบนี้ทั้ง กันชน ไฟ กระจัง ต้องแปลงหน้าครับ ถ้าไม่แปลง ก้ทำได้พวก ลบคิ้วกันชนหน้า ส่วนหลังก้เอากันชนปี 99 มาใส่ได้เลยครับ

13. Bee EK

Bee EK Guest

0
    0
    0
    พี่ผมขอถามหน่อยดับรถผมมันกินน้ำมันมันเป็นเพราะอะไร

14. мя. Fiяsт

мя. Fiяsт Guest

0
    0
    0
    ลองถามคนนี้ดูครับ : เสี่ยว ได้อีก คันนี้หน้า 96 ใส่กันชน Lev ครับ ลองคุยถามดูครับ ^_^

15. Arm Grs

0
    0
    0
    ครับ คือผมจะเอากันชนปี 99 มาใส่กันปี 96 ครับ

16. Arm Grs

0
    0
    0
    ดูแล้วอาจต้องตัดต่อ ครับ ผมขอบคุณทุกคอมเม้นครับ

17. แต่รูปที่ให้ดูนั่นมัน 99 เลยนะครับ

18. Noi Rtnet

Noi Rtnet Guest

0
    0
    0
    ถ้าเอากันชน 99 มาใส่เลยจะไม่ได้ครับ มีบางท่านเอาด้านล่าง 99 มาเชื่อมติดกะ 96 ด้านบน. ก็ออกมาดูดีเหมือนกันครับ

ว่าว ซื้อกันชน แล้วมาฝ่าตัด น่าสนสวยดีอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้