ท่อยางตรงนี้เค้าเรียกว่าอะไรครับพี่ที่อยู่ใต้ลิ้นปีกผีเสื้อวิ่งไปหามอเตอร์เดินเบาของผมม...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย เชาวฤทธฺิ์ ภูแสงคำ, 19 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่อยางตรงนี้เค้าเรียกว่าอะไรครับพี่ที่อยู่ใต้ลิ้นปีกผีเสื้อวิ่งไปหามอเตอร์เดินเบาของผมมันแตก ไปซื้อไม่ถูกครับ "งานเกือบเข้าด้วยครับเปิดฝากระโปรงรถดูเปิดฝาหม้อน้ำ ตกใจน้ำในหม้อน้ำไม่เคยหาย น้ำในหม้อพักหมดเกลี้ยงเลย ก็ยัง งงๆ ไล่ดูตามท่อหม้อน้ำก็ไม่มีรั่ว ก็เลยสตาร์ทรถทิ้งไว้สักพักเทสดูว่าพัดลมหม้อน้ำด้วยว่า ทำงานปรกติไหม โชคดีมากๆที่ดันไปเห็นน้ำหล่อเย็นสีเขียวๆ หยดลงด้านล่าง ถ้าไปเสียกลางทางแย่แน่ๆเลยครับTT

1. SuperNim NoPain

SuperNim NoPain Guest

0
    0
    0
    ท่อน้ำหลังเครื่องมั้งครับ รอคนที่เคยเปลี่ยนมาตอบอีกที YSC มีขายครับ

2. Ka-thi Saiyoo

Ka-thi Saiyoo Guest

0
    0
    0
    ถอดเอาไปเทียบขนาดร้านอะไหล่ก็ได้...คับ...ไม่กี่บาท...

3. อยู่แถวไหนล่ะ ผมอยู่จรัญสนิทวงศ์แถวๆสามแยกไฟฉายเข้ามาเอาได้ให้ฟรี ติดลิ้นปีกผีเสื้อมาจากยุ่นมีอยู่เยอะ

4. เบิก Ysc ประมาณ 120 บาทครับ ผมได้เปลี่ยนเครื่องก็ท่อเส้นนี้แหละ ^^"

5. @Honda Avenue ขอบคุณมากๆครับพี่ ผมอยู่สระบุรีครับ ตอนนี้ซื้อของธรรมดามาตัดใส่ไปก่อน พรุ่งนี้ว่าจะไปเบิกที่ศูนย์ ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ^_^

บ้านเดียวกันๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้