ขอบคุณที่รับครับ... ยังไม่มี EK ขี่ แต่เร็ว ๆ แน่นอน...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Theput Yamsang, 18 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Theput Yamsang

Theput Yamsang Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณที่รับครับ... ยังไม่มี EK ขี่ แต่เร็ว ๆ แน่นอน ขอเข้ามาหาข้อมูลความรู้ที่นี่ด้วยนะครับ

2. Bommy Hidegira

Bommy Hidegira Guest

0
    0
    0
    คร้าบ. จะรอสมาชิกใหม่. EK นะคร้าบ

3. Theput Yamsang

Theput Yamsang Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบ...ผมเป็นโรคติดเทคอ่ะครับ ตั้งแต่ EF แล้วก้อมาเป็น AC96 ต่อไปจะเป็น EK (แต่ละคันเทพๆ ทั้งนั้นเลย)

สวัสดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้