ปลั๊กไรหว่า? มันหลุดออกมาอะครับ? B18cr

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Poom Yothavut, 20 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poom Yothavut

Poom Yothavut Guest

0
    0
    0
    ปลั๊กไรหว่า? มันหลุดออกมาอะครับ? B18cr

2. Poom Yothavut

Poom Yothavut Guest

0
    0
    0
    หาต้นขั้วไม่เจอ?

3. Jacky Kwandee

Jacky Kwandee Guest

0
    0
    0
    ไฟเกียร์ถอยที่มาจากเกียร์มั้งครับ ไม่ก็เซนเซอร์ใต้โซลินอยเทคครับ ลองดูก่อนครับ

4. สวิชพัดลมป่ะครับ

5. หน้าจัเป็นปลั๊กพัดลมหม้อน้ำ นะคับ ตำแหน่งใก้เคียงกัน

6. น่าจะถ่ายให้เห็นตูดปลั๊กนะครับ ส่วนตัวจากตำแหน่งสายไฟ คิดว่าน่าจะปลั๊กสองตัวใต้โซลินอยวีเทคไม่ตัวไดก็ตัวหนึ่ง เพราะสายไฟใกล้กับโซลินอยวีเทค....... สัญญาณไฟถอยตัด เพราะในรูปยังเห็นอยู่บนเสื้อเกียร์ ....พัดลมหม้อน้ำ จะอยูกับสายไฟหลังเครื่อง ..... ถ้าสายไฟเดิมยุ่น ไม่โซลินอยเพรสเช่อ ก็ ECT sensor ครับบ ..... อันนี้จากภาพที่เห็นนะครับ

อีกนิดครับ เช็คโค๊ดดู รู้เรือง จบๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้