อยากได้ปีกนกหลัง ของ BLOX Racing แท้ๆ ใครทราบร้านที่จำหน่ายช่วยชี้เป้าด้วยครับ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Niti Terk Srimongkol, 21 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้ปีกนกหลัง ของ BLOX Racing แท้ๆ ใครทราบร้านที่จำหน่ายช่วยชี้เป้าด้วยครับ...

1. ไม่สั่ง E-Bay เอาเลยอะครับ ไม่น่าแรงเท่าไหร่นะถึงไทย

2. Ebay ชัวร์มั้ยครับ กลัวเจอก็อป AAA...

3. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    หายากนะเนี่ย ของแท้ เด๊ยวนี้ อ่ะ 555

Blox คือยี่ห้อก๊อบ AAA ที่อเมริกาครับ ไม่ว่าจะเป็นชิ้นส่วนไหน ใครเจ๋งใครเก๋ง Blox เค๊าทำให้เหมือนกระจายครับ ...แล้วเอาไงอะทีนี้ ผมการันตีว่าสั่ง ebay ได้ Blox แท้แน่นอนคอนเฟิร์มครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้