รถมีอาการเอียงซ้านฃยเวลาขับทางตรงแล้วลองปล่อยมือดูอ่ะครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ลูกคนกลาง พี่ชายคนโต, 2 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รถมีอาการเอียงซ้านฃยเวลาขับทางตรงแล้วลองปล่อยมือดูอ่ะครับ ไปให้ช่างปรับศูนย์ล้อให้เค้าว่าต้องไปซ่อมลูกหมากมาก่อน พอจะบอกได้มั้ยครับว่าต้องซ่อมตัวไหน

1. เอียงซ้ายครับ

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ตามที่ช่างบอกครับ

3. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ให้ช่างโยกให้ครับ ตัวไหนหลวม

4. เราเอารถเข้าอู่ไหนก็ได้ใช่มั้ยครับเรื่องนี้หรือว่าเราซ่อมที่อู่ประจำ

5. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ร้านทำช่วงล่างครับ....

6. ขอบคุณครับ

7. Bantoon Ketwong

Bantoon Ketwong Guest

0
    0
    0
    ที่เดียวกับซ่อมโช๊ค?

8. ในเมืองสตูลไม่มีร้านทำเลยครับ สงสัยต้องไปหาดใหญ่

9. Bantoon Ketwong

Bantoon Ketwong Guest

0
    0
    0
    ลูกหมากก็อัดใหม่ได้คับ?

10. เด๋วหาร้านก่อนครับ มีใครอยู่หาดใหญ่บ้างมั้ยครับในคลับเรา

11. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ช่างทั่วไปก็น่าจะเช็คได้นะครับ ยกเว้นช่างได แล้วให้โรงกลึงอัดให้

ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้