รถขับได้แต่สตาร์ทยากแล้วก็มีอาการกระตุกเป็นระยะ พอจะบอกอาการได้มั้ยครับว่าเกิดจากอะไร

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ลูกคนกลาง พี่ชายคนโต, 1 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รถขับได้แต่สตาร์ทยากแล้วก็มีอาการกระตุกเป็นระยะ พอจะบอกอาการได้มั้ยครับว่าเกิดจากอะไร

1. แก๊สหรือน้ำมันครับ

2. น้ำมันครับ

3. ส่วนใหญ่เติมเบนซิล97 จากปั๊มมาเลเซียครับ

4. Pump เสียป่าว

5. Inbox เบอร์หน่อย

6. เป็นเหมือนกันค่ะพึ่งออกจากอู่มา

7. เจอคอยล์เสียกะปั๊มติสเสียค่ะ

8. แต่ของเค้าตัวปั๊มไม่ได้เสียอะไรมากเห็นช่างบอกหน้ากากแตกหรือไรเนี่ยแหะแต่หาอะไหร่ไม่ได้เลยแปลงร่างเป็นญี่ปุ่นไปแล้ว

ต้องทำยังไงบ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้