พวง มาลัย ถอดยังไงครับ ผมถอดน๊อต 6 เหลี่ยมตรงกลางออกตัวนึงแล้ว แต่ เอาออกไม่ได้...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Mod Mod, 4 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mod Mod

Mod Mod Guest

0
    0
    0
    พวง มาลัย ถอดยังไงครับ ผมถอดน๊อต 6 เหลี่ยมตรงกลางออกตัวนึงแล้ว แต่ เอาออกไม่ได้ ขอวิธีหน้อยครับ

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ต้องใช้ตัวดูด ดูดออกครับ...

3. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ถ้าแรงดีก็โยกเอาได้ครับ ผมไปร้านเปลี่ยนคอมา คนทำก็โยกไปโยกมาอยู่ซัก 10นาที ก็ออก 555+

4. Wichain Puengko

Wichain Puengko Guest

0
    0
    0
    10 นาทีก็ออก..รึว่า 10นาทีก้อหอบ คับ

5. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ผมตบกระจุย 555

6. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    สากกะเบือ

7. Mod Mod

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ พอดีแกนมันหักจะถอดออกไปเชื่่อมหน่อย

8. Mod Mod

0
    0
    0
    มันหักได้ไง งง อยู่ คับ

ทุบซ้ายขวาซ้ายขวาครั้งแรกจะหลุดยากหน่อย แต่พอได้หลุดสักครั้งต่อไปก็ไม่ยากแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้