ปั๊มน้ำมันเบนซินไม่มีเสียงเลยฟิวส์ขาดก็เปลี่ยนแล้ว มีปัญหาตรงอื่นไหมครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Weerachai Yindeemak, 3 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ปั๊มน้ำมันเบนซินไม่มีเสียงเลยฟิวส์ขาดก็เปลี่ยนแล้ว มีปัญหาตรงอื่นไหมครับ น้ำมันหมดสตาร์ทแก๊ส สงสัย กลัวปั๊มไหม้ ใครมีปั๊มหรือแปลงดีครับ

1. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    เช็คไฟดูก่อนว่าไปที่ปั๊มมั้ย อาจเป็นสายไห

2. ขอบคุณครับ

3. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    รีเลย์ด้วยนะครับ

4. ถอดรีเลย์ปั๊มออกแล้วพ่วงสาย30 87 เช็คว่ารีเลย์ทำงานไหมช

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้