หาไฟหน้าโปรเจคเตอร์ รถปี 96 คับ ของเดิมเหลืองและแตก ต้องการด่วน แนะนำด้วยคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย เรียนก่อสร้างเป็น นายคน, 24 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    หาไฟหน้าโปรเจคเตอร์ รถปี 96 คับ ของเดิมเหลืองและแตก ต้องการด่วน แนะนำด้วยคับ

1. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    มีโคมดำ เหลือข้างเดียว เอาไปใส่ก่อนม่ะ

2. งั้นรออีกข้าง

3. ถ้าต้องการของใหม่ งานไต้หวัน แนะนำลองไปดูที่ที่คลองถมครับ ซอยเชื่อมระหว่าง คลองถม กับอาคารศรีวรจักร ชื่อร้านจำไม่ได้จริงๆ

4. Trust Kimz

Trust Kimz Guest

0
    0
    0
    รู้สึกจะข้างละ15000อ่ะ

5. 15000หรือ1500ครับ ตกใจเล็๋กน้อยกับตัวเลข อิอิ

6. เท่าที่จำได้ ประมาณ5XXX ราคาเมื่อ 2ปีที่แล้ว พร้อมหลอดครับ แต่ต้องมาแปลงสายหน่อยครับ

7. Trust Kimz

0
    0
    0
    ตัวแบบนี้อะถามมา15000

8. Trust Kimz

0
    0
    0
    แบบนี้2000+ครับ

9. Sezar Sopan

0
    0
    0
    แบบด้านบน เอามั้ย ผมขายไม่ถึงหมื่น

10. Trust Kimz

0
    0
    0
    พอดีไปเจอที่ไต้หวันมาครับ เลยสั่งนอกมาพร้อมอะไหล่เลยครับ

11. Sezar Sopan

0
    0
    0
    อ่อจัดไปแล้วหรอ แพงจัง ถ้าสนใจอะไหล่ตัวไหน สอบถามได้ครับ

12. Trust Kimz

0
    0
    0
    อ่อผมนำเข้าเองครับ ถูกว่าที่ไทยเยอะเลยครับ มีเกิบทุกอย่างเลย

13. Sezar Sopan

0
    0
    0
  14. Trust Kimz

0
    0
    0
    เพราะส่วนตัวทำนำเข้าด้วยเลยสบายหน่อย

ผมซื้อที่แชมประดับยนต์ อยู่แถวคลองถม คู่ละ 7,600 หรือไม่ก็ลองหาในอีเบ ก็มีครับ ไม่แพงหรอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้