ขอพื้นที่เล็กๆในคลับนี้ แนะนำบริการดีๆของผมครับ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ^^ InsuranCe OnLine ^^, 9 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ InsuranCe OnLine ^^

^^ InsuranCe OnLine ^^ New Member Member

30
    1
    0
    บริการทำประกันภัยรถทุกชนิด

มีให้เลือกหลากหลาย บริการโดยตัวแทนมืออาชีพครับ

ประกันชั้น 1 เช็คราคา, ความคุ้มครอง ได้ทุกบริษัท

ประกันชั้น 3 พร้อม พรบ. ราคาถูกที่สุดในเวป!!!

ชั้น 3 พิเศษ แนะนำได้ครับ พิจารณาให้ดีจะทราบว่าแต่ละบริษัทไม่เหมือนกัน

โปรโมชั่นเด็ดๆ เอาใจมิตรรักแฟนเพลงทุกๆท่าน

ทำประกันภัยกับเราวันนี้ ผ่อนง่ายๆ ไม่ต้องใช้บัตรเครดิต

ราคาปกติไม่บวกเพิ่ม

_____________________________________________________________________________________​

ประกันชั้น 1 Low Cost ​

บริษัทในกลุ่มไทยประกันชีวิต และ ธ.ทหารไทย เป็นผู้ถือหุ้นใหญ่ครับ

มั่นใจได้เรื่องความมั่นคง ดำเนินงานมากว่า 20 ปี

คุ้มครองเหมือนประกันชั้น 1 ทุกประการ

ชนอะไรก็ซ่อมได้..............ไม่จำกัดเฉพาะรถด้วยกัน

รถหาย-ไฟไหม้ ก็คุ้มครอง

ทำไมราคาถูก ??? ชนแล้วจะซ่อมได้มั้ย มีอู่ในเครือที่ไหนบ้าง

ประกันชั้น 1 ทั่วไปคุ้มครองสูงตามมูลค่ารถ เบี้ยประกันเลยแพง 15,xxx - 19,xxx

แต่!! ประกันชั้น 1 Low cost ไม่คำนึงถึงรุ่น/ยี่ห้อ ไม่ว่า ญี่ปุ่น-ยุโรป คุ้มครองเท่ากัน

ทุนคุ้มครอง 2 แสนบาท เบี้ยประกันเริ่มที่ 7,xxx บาท

ต่างกันแค่ทุนคุ้มครองรถเท่านั้นครับ

รับประกันทุกยี่ห้อ, รุ่น คุ้มครอง 2 แสนบาท

ประกันชั้น 1 แท้ๆ ไม่เหมือนชั้น 3 พิเศษครับ

อยากทราบอู่ในเครือ >>> คลิ๊ก

__________________________________________________________________________________

ประกันชั้น 3 พิเศษ​

ครบทุกบริษัทที่ต้องการ ...... อาทิ

คุ้มครอง 1 แสน จ่ายแค่ 6,500

คุ้มครอง 1 แสน จ่ายแค่ 6,500 เพิ่มฟรี ค่ารักษา 1 แสน

คุ้มครอง 1.5 แสน จ่ายแค่ 7,800

และอื่นๆอีกหลายบริษัท โทรสอบถามได้ครับ​

_________________________________________________________________________________

ถูกที่สุดในเวป

ป้องกันเหตุไม่คาดคิดครับ แจ้งความคุ้มครองได้ตลอด 24 ชม.

รถเก๋ง,กระบะ____________2,600 รวม พรบ.

รถตู้__________________3,900 รวม พรบ.

รถปิคอัพบรรทุก__________ 3,600 รวม พรบ.

(ฟรี พรบ. ประกันตัว 5 หมื่นบาท)

พรบ. กฏหมายบังคับทำ ตรวจจับปรับเยอะเลยครับ​

_____________________________________________________________________________________​

บริการประกันภัยชั้น 1 ทุกบริษัท

เช็คราคาฟรีครับ ถูกใจราคาค่อยตัดสินใจ

___________________________________________________________________________________________________​

HOT!!! Promotion​

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

ไม่ต้องใช้บัตรก็ผ่อนได้ครับ

ยินดีรับบัตรเครดิตทุกธนาคาร

_____________________________________________________________________________________

การจัดส่งกรมธรรม์-และชำระเงิน

ผมส่งกรมธรรม์-ใบเสร็จตัวจริง พร้อมรับชำระเงินด้วยตนเองครับ

ส่งฟรีในเขต กรุงเทพฯ-ปริมณฑล, ต่างจังหวัดลงทะเบียนพร้อม EMS ฟรี!! คับ

สถานที่-เวลา ตามความสะดวกของลูกค้าครับ

สอบถามเพิ่มเติม-สนใจสั่งซื้อ

086-111-0900

089-6777-617

แอด MSN คุยขำๆกับผมได้ที่นี่ครับ
    [email protected] (เลข 0 นะคับ)

ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ทุกท่านที่แวะมาเยี่ยมชมกระทู้ของผมครับ

2. ^^ InsuranCe OnLine ^^

^^ InsuranCe OnLine ^^ New Member Member

30
    1
    0
    สอบถามได้นะคับ

3. ^^ InsuranCe OnLine ^^

30
    1
    0
    ขออัพขึ้นนิดนึงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้