น้ำเข้ารถ...

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย jazz 05, 20 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jazz 05

jazz 05 Guest

0
    0
    0
    น้ำเข้ารถอะคับตรงแผงข้างหน้าข้างคนนั่งเวลาล้างรถกับฝนตก ทำไงดีคับ..

2. Zentrady_kring

Zentrady_kring New Member Member

7
    0
    0
    จะลองดู บ้าง อิอิ

3. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    น่าจะเปนยางตรงบริเวณกระจกหูช้างเสื่อมอะคับ

เคยชน เคยมีอุบัติเหตุอะไรที่ทำให้ต้องเปลี่ยนชิ้นนั้นมั้ยล่ะคับ

ถ้ามีก้อแจ้งประกันไปเลย ว่ามันต่อเนื่องมา หรือถ้าไม่เคยชนรถยังอยู่ในประกันก้อเข้าศูนย์เคลมน่าจะได้นะคับ

4. jazz 205

jazz 205 Guest

0
    0
    0
    น้ำเข้ารถ

รถไม่เคยชนคับ เหมือนไปเปลี่ยนลำโพงหน้ามา น้ำมันไม่ไหลออกนอกรถแต่ไหลเข้าในรถแทนอะคับ

5. Nueng_11

Nueng_11 New Member Member

2
    0
    0
    สงสัยเป็นที่แผ่นพลาสติกกันน้ามตรงแผงประตูซีนไม่ดีอะครับ เพราะรถผมตอนไปทำสีมาเขาซีนมาไม่ดีน้ามเข้ารถ 4 บานเลย ลองไปให้เขาแก้ดูทางที่ดีเปลี่ยนแผ่นใหม่ไปเลยก็ได้ครับไม่กี่ บาทอะครับเพราะถ้าใช้ของเก่ามันมีโอกาสซึมได้อีกอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้