ถามหน่อยเกี่ยวกับ อาทิตย์ที่ 2กันยา นี้

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย ผ่านมา, 31 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    คือได้ข่าวมาว่าเกี่ยวกับ อาทิตย์ที่ 2กันยา จะมีงานที่ สนาม Brc อะครับอยากถามรายละเอียดหน่อยครับเพราะไม่เห็นมีใครฟูดถึงกันเลยเลยไม่แน่ใจว่าตกลงจัดดแน่รึเปล่า อยากไปดูอะครับ

1. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    แน่นอนครับ เริ่มตั้งแต่ 09:00-15:00 น.

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    จัดครับ

จัดทุกอาทิตย์ที่ 1 ของเดือน

M-MAX DRIFT COMPETITION 2007 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้