ถามที่ซื้อไฟเบอร์หน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย Acevento, 20 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Acevento

Acevento New Member Member

54
    0
    0
    ผมอยู่รามอินทราครับ.....

มีที่ไหนใกล้ๆ(ไปไหนไม่ค่อยถูก) ที่พอมี เรซิ่น ยาเร่งแห้ง ใยแก้ว กะ แผ่น kevlar ขายมั่งครับ

2. zoomie

zoomie New Member Member

71
    6
    0
    มีร้านชื่อ เรซิ่นอาร์ต อยู่แถวเกษตร เลย ม. เกษตร มาจะเห็นกรมป่าไม้ด้านซ้ายมือ เลยกรมป่าไม้มานิดหน่อย ร้านเป็นตึกแถว 2-3 ห้อง อยู่ก่อนถึง ม. ศรีปทุม 1 ป้ายรถเมล์ มีของขายครบที่คุณอยากได้ ราคาไม่แพง ผมไปซื้อบ่อย

3. Acevento

54
    0
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบบบ..........ใว้สอบเสร็จจะไปดูมาทำอะไรเล่นซักหน่อย

ปล. ถ้าทำแล้วติดอะไร จะเข้ามารบกวนถามอีกนะครับ

4. Pete Villian

Pete Villian New Member Member

71
    3
    0
    ทำให้ด้วยดิ เอก

5. Acevento

54
    0
    0
    Ok....Ok....

แต่ต้องมาช่วยกันนะโว้ย (ไม่ยอมสูดผงใยแก้วคนเดียวหลอก..555)

แก้ไขล่าสุด: 28 กุมภาพันธ์ 2006
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้