อยากถามเกี่ยวกับใส่กรองเปลือยรถAltisหนะครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย Littlepunk, 21 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Littlepunk

Littlepunk New Member Member

18
    0
    0
    พอดีได้กรองมาตัวนึง อัลติสอยากโหดอยากใส่กรองอ่ะครับ
    พอไปดูกรองอากาศของเครื่องมันมีพวกสายไฟเหมือนสายเซ็นเซอร์ อยู่กับกรองเยอะแยะเลย
    ใส่ไงดีอ่ะครับ

2. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    มันมีอยู่ที่ตัวกรองเลย หรือว่า อยู่แถวๆใกล้ๆตัวกรองครับ สายพวกนั้นน่าจะเป็นสาย Air flow รึป่าวม่ายแน่ใจ อิอิ

3. Littlepunk

Littlepunk New Member Member

18
    0
    0
    เป็นสายเสียบอยู่กะตัวกรองอะครับ

4. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    อู้ววว ถ้างั้ม่ายรู้แฮะ ลองเข้าไปที่อัลติสคลับดิครับ น่าจะมีคำตอบในนั้น อิอิ

5. BLACK_LUKER

BLACK_LUKER New Member Member

24
    1
    0
    www.altisclub.com

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้