ชวนกันมามิตติ้งนอกรอบ MR2 ครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย TG Rover, 12 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    พอดีมีโอกาสจะจัดมิตติ้งนอกรอบ แบบเล็กๆ รวมคนได้แล้ว6-7 คัน
    เลยอยากชวนเพื่อน ที่อยู่ใกล้ๆ แถวฝั่งธนฯ ว่างก็มาเจอกันหน่อยนะครับ

สถานที่ชื่อร้านอาหาร ระเบียงไม้ อยู่แถวพุทธมณฑลสาย 2 (ข้างร้านเรือนแก้ว)
    วันอาทิตย์ที่ 19 สค 50 เวลา 15.00 น.เป็นต้นไป

สมาชิกที่มาได้ 1. น้องทัด Ven De T rust !!
    2. ไปป์ Pip Ez Ne Ko
    3. ป้อม Pom 61
    4. น้องแจ๊ค Jackkagee
    5. พี่ต่อ เมเจอร์รัชโย
    6. พี่แปะ การบินไทย
    7. นัท Nutosk119

มีอะไรสอบถามเพิ่มเติม ติดต่อ โอห์ม 084-140-8350 ครับ

แผนที่ร้านเดี๋ยวลงให้ดูอีกทีครับ

2. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เสียดายจัง -*- ไม่อยู่ตั้งแต่ 14-21 เลยอ่ะค่ะ ไปสิงคโปร์ :cry:

3. Nutosk 119
    เด็กสวน 119
    หรือครับ

4. milky

milky New Member VIP

37
    1
    0
    อืม...อยากไปด้วยแต่ไกลจังเลย

5. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
    น่าสนๆๆๆ

6. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    ถ้าไม่ติดอะไรเดี๋ยวไปด้วยคับ

7. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    แผนที่มาแว้วงับ

แบบว่าป่มทำไม่ค่อยเป็นนะงับ ดูแล้วมึน ๆ ก้อโทรหาท่านโอมนะงับ

8. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    ง่า....... กลับสุราษ ตอนบ่ายครึ่งอ่า เสียดายจัง ไม่ได้เจอกันานแล้ว

ปล. โอมครับ ป่อง tom's ยังเก็บไว้ให้อยู่ ถ้าผ่านมาแถวบ้านจิม โทรหาจิมได้เลยนะครับ จะได้โทรบอกแม่บ้านให้

9. Van de Trust!!

424
    9
    0
    ไอ้คำว่าขนส่งสายใต้ ที่พาดอยู่บนถนน ขอเปลี่ยนเป็น เส้น พระบรม นะงับ
    ส่วนที่วงกลมมาเพื่อขยายให้ดูนั่น ลืมเขียนไว้ว่าเป็น วงแหวนตะวันตกอ่ะงับ งุงิ ๆๆๆ

10. Van de Trust!!

424
    9
    0
    รูปรถที่ไปนอกรอบกันมามะวานนะงับ ^^

11. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    คุณทัตมือไวจิง ถ่ายตอนไหนนี่

12. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    เรื่องแอบถ่ายนี่นายทัตเค้าถนัดครับ

13. Van de Trust!!

424
    9
    0
    แอบ ถ่าย . . . . แฮ่ !!
    เสียดายจังที่เอารถไปด้วยไม่ได้อ่ะงับ
    แต่ก้อแอบโล่งใจที่ไม่ได้เอาไป เพราะของพี่ ๆ สวย ๆ กันทุกคันเลยอะงับ

^^ โย่ ๆ

14. mok_

mok_ New Member Member

54
    2
    0
  15. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    แจ่มมมมมมม :D

น่าเสียดาย ใกล้บ้านด้วย...อยากไป :cry:

16. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    รูปแรกยังไม่ช่าย Mr2 นะแต่ขอแจมไปก่อน

ครั้งหน้าคงต้องกลางๆเมืองแหละครับ จะได้มีคนมากันเยอะๆ

ปล.คุณตี๋รูปส่วนตัวหน้าตาดูดีขึ้นนะครับ

17. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
    เสียดายไม่ได้ไป กำลังจะไปพายุมา (แถวพระราม2)อดเลยใก้ลบ้านด้วย

18. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    อ่า ไม่ได้ไปแจมด้วยเลย:cry: พอดีติดธุระครับ ยังไงคราวหน้าไม่น่าพลาดครับ ขอบคุณคุณโอม ที่ อุตสาห์โทรมาชวนครับ

ปล.คราวหน้าย้ายมามีตติ้งแถวๆ พระราม 3 น่าจะดีนะครับ จะได้มากันเยอะๆ ;)

19. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ที่ไหนก้ไป ใจรัก MR2 เย้ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้