Pic.. MEETTING @ JET UDOMSUK 1/11/08

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย ต้อ.., 3 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    :cool::cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 พฤศจิกายน 2008
  2. ต้อ..

362
    4
    0
    ไรว่ะ

กุย่อแล้วนี่หว่า

ยังใหญ่อยุ่เลย มิมิ

3. miracle

miracle New Member Member

93
    0
    0
    55 อาร์ตใจหมาไม่ได้ไป
    ขอโทษพี่ๆน้องๆด้วยเนื่องจากติดธุระนิดหน่อย
    ขอโทษพี่นุ่นด้วยที่ผิดสัญญา
    เสาร์หน้าไม่พลาดแน่นอน

4. VTR

VTR New Member Member

100
    1
    0
    ok แล้วแหละพี่ต้อ เล็กมากไปมองไม่ค่อยชัดอ่ะค๊าบบบ

5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    รูปสดท้ายดูหญิงเมาแก้ผ้าวิ่งในปั้มครับ

6. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ใครเอา hino มาอ่ะคับ

7. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    รถมาลงน้ำมันอ่ะครับ

แต่ ก้อยังสูบบุหรี่กันเพลิน หุหุ

8. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    บางคนอาจสงสัยว่าพี่เจี๊ยบหายไปหนายยย

เรามีคำตอบครับ

9. Ha_Sa_Bi

Ha_Sa_Bi New Member Member

26
    0
    0
    ทำไมโค๊ชเราไปอยู่อย่างนั้นหล่ะ.............

10. ต้อ..

362
    4
    0
    กำลัง IN LOVE ครับ ช่วงนี้

สงสัยต้องไปอยู่หัวลำโพงแล้วละครับ โค้ชเรา

สับรางเก่งจิงๆๆ มิมิ

11. โค้ช....ครับ พี่ต้อเล่นพี่แล้วบ้านใหม้แน่ ช่วยกันดับไฟเร็ว.....

12. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ให้มันไหม้ไปบ้างก็ดี เยอะเกิ้น......!!!!

ไม่หล่อแต่เร้าใจก็งี้แหละ คริคริ

13. ต้อ..

362
    4
    0
    จิงหลอ

เหนบ่นปวดหัวอยู่เลย...มิมิ

14. 5555.......ไม่รู้เวรกำของใครเนอะพี่ต้อ
    อิอิ

15. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    โอ้โฮ้...พี่เจียบเปลี่ยนหัวได้ด้วย อิอิ

หัวรถคับ 555

16. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    แล้วเสาร์นี้จะ...................มีคู่เปิดสนามไหมครับเนี่ย

ไม่มีผมวิ่งกับพี่แจ๊คก็ได้นะ มิมิ

17. Chai_Rama2

Chai_Rama2 New Member Member

65
    0
    0
    วิ่งกับผมไหม

ปล. ใส่รองเท้าวิ่งกันนะ

18. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เอา20 กม. หรือ 40 กิโลเมตรดีครับ พี่ชาย

19. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    ขอโทษด้วยคับไม่ได้ไปงานเยอะมากเลยโทษที่คับ (จากใจคับพี่น้อง)

ไม่เป็นไรครับพี่ พวกเรานานๆเจอกันทีก็ได้ แต่ 23 พย. นี้ไปให้ได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้