อยากจะขอข้อมูล A31หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย nonae100, 27 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonae100

nonae100 New Member Member

1
    0
    0
    จะวางเครื่องอะไรดีระหว่าง RB20 กับ 1J เอาแบบวางเดิม ขับใช้งานครับ อยากรู้อัตราการกินน้ำมัน ด้วยครับ:confused::confused::confused::confused::cry:

2. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    ถ้าใช้งานปกติ ไม่ใด้เอาไปแรด อิอิ
    แนะนำตัวไม่มีโบ ชั่วโมงนี้มีทั้ง 1 JGE ฝาดำ กับ RB25DE หน้าโหนก
    1j ต้องแปลงแท่นเครื่องแต่เค้าว่ากันว่าอึด
    RB ไม่ต้องแปลงราคาไม่แรงจุกจิกนิดหน่อยกลัวน้ำเสียงโหดสะใจ
    จาให้ดีติดแก๊สครับผมเองก้อติดอยู่ ไป-กลับโคราช 6-700 เอง
    สรุปเล่น 1 j ครับติดแก๊สด้วย กิโลนึงน่าจะ 1.5 เท่าผม

3. A_N@LOMA

A_N@LOMA New Member Member

24
    1
    0
    RB20DETคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้