เนื่องจากผมไปเปลี่ยน ยาง+แม็ก มาใหม่รถมีอาการพวงมาลัยเบามาก ผมต้องแก้ไขยังงัยดีคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แบงค์ ซาว์โปรเจ็ค, 12 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เนื่องจากผมไปเปลี่ยน ยาง+แม็ก มาใหม่รถมีอาการพวงมาลัยเบามาก ผมต้องแก้ไขยังงัยดีคับ ล้อถ่วงแร้ว แต่มีอาการสั่นร่วมด้วยคับ

1. ตรวจลใยางดูก่อนครับ

2. ตรวจเช็ลมยางคับ

3. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ตั้งศูนย์ครับ

4. ลองตั้งศูนย์ล้อใหม่ตามที่เพื่อนแนะนำก็ดีครับ บางทีล้อกินไม่เต็มหน้ายาง

5. Emz Musicabutr

Emz Musicabutr Guest

0
    0
    0
    ตั้งศูนย์อีกเสียงคับ

ฮับริงครับ ใสรึยัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้