ตัวนี้เรียกอะไรครับ หาซื้ออะไหล่ตัวนี้ได้ที่ใหนครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย เศกสันต์ บุตรสามาลี, 1 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ตัวนี้เรียกอะไรครับ หาซื้ออะไหล่ตัวนี้ได้ที่ใหนครับ

1. หัวเพลาตัวในของผมก็แตกเหมือนกันครับ

2. เพิ่งขายไป

3. หัวเพลาใน เกียร์ธรรมดากับออโต้ ไม่เหมือนกัน ออโต้ 1800 cc กับ 2000 cc ก็ไม่เหมือนกัน

4. หายากครับ ผมถามร้านเชียงกง บอกมีขายแต่นกทั้งเส้น

5. น้าน้องของผมช่างเค้าเอาของซีวิคมาใส่ให้ผมไม่รู้ว่ารุ่นไหนแต่ก็ใส่กันได้ยกเส้นใหม่ครับ

6. คนบ้า หน้าโลตัส ถ้าของเครื่องเดิม 2000 cc พอหาได้ แต่เป็น ออโต้ 1800 cc หายากหน่อย Pisanu Chunkam เครื่องคาร์บูเดิมนี่หรอ เอาเพลาซีวิคมาใส่ได้ทั้งเส้น หรือเฉพาะหัวเพลา

7. ยกเส้นครับที่ผมใส่ฝั่งคนขับนะ Songkiat Mukdapitak

8. เครื่องอะไร เกียร์อะไรครับ Pisanu Chunkam

A18 a/t ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้