น่าร้อนแล้วล้างแอร์ตรวจสอบรอยรั่วแล้วหรือยังของผมสอาดแล้วหายรั่วแล้วครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Prateep Luanmongkol, 5 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    น่าร้อนแล้วล้างแอร์ตรวจสอบรอยรั่วแล้วหรือยังของผมสอาดแล้วหายรั่วแล้วครับ

1. ผมนี้พึ่งรั่วๆมาดๆ้ลนหือ!!!!

2. ถอดเปลี่ยนยางรองแค่ตัวเดียวเอาชะครึ่งวันเลย

ตอนนี้เห็นน้ำยาซึมออกมาละครับ ร้อนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้