รบกวนสอบถามหน่อยคับ2ตัวที่ผมชี้คืออะไรแล้วทำใมคันอื่นไม่มี...รหัสเครื่องA18

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย นพพล ตาลลักษณ์, 6 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามหน่อยคับ2ตัวที่ผมชี้คืออะไรแล้วทำใมคันอื่นไม่มี...รหัสเครื่องA18

1. Kowit Sun

Kowit Sun Guest

0
    0
    0
    ตัวนี้เครื่องนอกคับ

2. แล้วมันทำงานยังไงคับ

3. Kowit Sun

Kowit Sun Guest

0
    0
    0
    มันเป็น egrคับ แต่ช่างบ้านเราไม่น่าจะต่อไว้ แล้วคาบูตัวนี้ จะมีกล่องควบคุมด้วยคับ สังเกตุแถวคาร์บูดูจะมีสายแว๊กกั่มเยอะมาก

4. บางประเทศบังคับครับต้องมี EGR ไม่งั้นไม่ให้ขาย

5. ผมก็เครื่องนอกแต่ไม่มีนะรึโดนเอาออกหว่าเดียวพรุ่งเช็คอีกที

6. น่าจะได้เครื่องโซนยุโรปมาน่ะครับ

7. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
  8. ผมเห็นมีสายแวคก้ำเยอะมากแต่ยังไม่เห็นกล่องเดี๋ยวต้องดูอีกทีคับ

แล้วกล่องควบคุมมีลักษณะยังไงคับมีรูปให้ดูมั๊ยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้