แพงไหมครับ(ค่าแรง)

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Kanatep Tepupatump, 7 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    แพงไหมครับ(ค่าแรง)

1. มีแต่ค่าบริการ ไม่มีค่าแรง

2. แบบพี่เรียก ถูกค่ะ ราคากำลังดี ต้องแบบรี้ถึงเรียกแพง 5555

3. ครับตอนนี้ค่าแรง 800บาทครับ สระบุรีบ้านผมวันก่อนเปลี่ยนลูกหมากก็ราคานี้เลย

4. ถูกแล้วราคานี้ข้าวราดแกงจาน20ไม่มีแล้วค่าแรงขั้นต่ำเท่าไรแล้ว

5. Chatchaman Paul

Chatchaman Paul Guest

0
    0
    0
    วันทำได้หลายเที่ยวอยู่นะ คำนวณออกมาค่าแรงแม่งแพงกว่าวิศวะอีก ไอ้พวกค่าแรงเอาเปรียบผู้บริโภคไร้กฏหมายควบคุม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้