"พี่ๆคัฟรบกวนสอบถามหน่อยคัฟ...เครื่อง..B...F...H..เอาเครื่องตัวไหนดีคัฟ..."

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Pang Pond, 9 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pang Pond

Pang Pond Guest

0
    0
    0
    "พี่ๆคัฟรบกวนสอบถามหน่อยคัฟ...เครื่อง..B...F...H..เอาเครื่องตัวไหนดีคัฟ..."

2. H23เรยครัช

3. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    งบเท่าไรครับ

4. Pang Pond

0
    0
    0
    ผมจะเอาเครื่องมาลงเองคัฟพี่ๆไปดูเครื่องมาเมื่อกี้ไม่รู้จะเอาไรดี

5. Pang Pond

0
    0
    0
    ราคาเบียดๆกันคัฟ

6. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    ตามชอบดีกว่าคับ Bแปลงน้อย เซอร์วิสง่าย H/F แปลงเยอะ หนักหน้า เซอร์วิสยาก D นี่วางง่าย เซอร์วิสง่าย ขับชิวๆ ประหยัดๆ

7. Pang Pond

0
    0
    0
    แรงหรือพัง ก็ตังค์กู จบป่ะ..คัฟพี่

8. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    ก็ต้อง. B20. B

9. Pang Pond

0
    0
    0
    ค๊าบผมขอบคุณพี่ๆมากนะคัฟ

10. Nueng Nonstop

Nueng Nonstop Guest

0
    0
    0
    B18C เลยครับ..อิอิ เผื่อจะโหดตามท่านประธาน

11. ถ้าเหมาะสมที่สุดก็ B Series (B20B B18C B16A B18CR) เรียงลำดับตามราคา ส่วน F/H ก็ตามเพื่อนๆ ข้างบนที่บอก แปลงเยอะ หนักหน้า ราคาเครื่องถูก

12. สนใจ .f20b. ไหมครับ . วางมาขี่ได้มะถึงปี . ทั้งคัน .35000 มีเล่ม .

13. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    Anuphan Sukhasvasti หายไปนานเลยพี่เอ๋

14. อะนะ เข้ามาเรื่อยๆ นั่นหละค้าบบบย

15. เป็นอีแอบหรองัย Anuphan Sukhasvasti อิอิอิ

16. ซะงั้นเลยป๋าน้องงง....ว่าแต่ป๋าน้องแอบเมียไปบ่อยป่ะหละ....อิอิ

17. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ฟันก็หลุดร่วงตามอายุ กันหมดแล้ว ยังมีแรง แง่มแง่มกันอีกเน๊อ อิอิ

18. Pang Pond

0
    0
    0
    5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้