ekเราควรตั้งมุมโท เป็น อิน หรือ เอ้าท์...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Chokthakul Chok, 24 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chokthakul Chok

Chokthakul Chok Guest

0
    0
    0
    ekเราควรตั้งมุมโท เป็น อิน หรือ เอ้าท์ อ่าครับพอดีอ่านเจอในหนังสือเค้าบอกว่าควรตั้งเป็นเอ้าท์อ่าครับ

2. Chokthakul Chok

0
    0
    0
  3. Jacky Kwandee

Jacky Kwandee Guest

0
    0
    0
    ต้องขึ้นอยู่กับการใช้งานด้วยครับ ว่าจะไปใช้แบบไหน

4. Chokthakul Chok

0
    0
    0
    ถ้าต้องขับทางไกลกับชอบยัดโคงอ่าคับ

5. Broomy Broom

Broomy Broom Guest

0
    0
    0
    ปรับเป็นโทอินนิดๆ แต่อยู่ในสเปคจะดีกว่าครับ เพราะวิ่่งต่างจังหวัดถนนที่ไม่เรียบ การตั้งเป็นโทเอ้าท์มันจะทำให้ดึงพวงมาลัยมากกว่า โทเอ้าท์เหมาะสำหรับการวิ่งในสนามที่ต้องการการตอบสนองของพวงมาลัยที่ไวกว่าเดิมครับ แต่ก็ต้องแลกกับอาการดึงพวงมาลัย หรือพวงมาลัยไม่นิ่งเวลาเจอถนนขุรขระ หรือใช้เบรคแรงๆครับ

6. Chokthakul Chok

0
    0
    0
    อ๋อออขอบคุณครับกระจ่างเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้