พี่คับ พี่ๆใส่ฝาเคลฟล่างานของที่ไหนกันครับ ผมอยู่นน หาร้านไม่ได้เลย ek96นะ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Saranon Kadun, 28 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Saranon Kadun

Saranon Kadun Guest

0
    0
    0
    พี่คับ พี่ๆใส่ฝาเคลฟล่างานของที่ไหนกันครับ ผมอยู่นน หาร้านไม่ได้เลย ek96นะ แนะนำหน่อยครับ ไปไกลไม่ไหว เอาฝากลับไม่ได้

2. TRC ครับหาสาขาใกล้บ้านเลย

3. YATT พระราม5

4. Saranon Kadun

Saranon Kadun Guest

0
    0
    0
    วายแอท รอหลายวันเลยคับ อีกอย่างผมสู้ราคาไม่ไหวด้วย TT

5. มีฝายุ่นอยู่ที่พ่อค้าเจ้านึงย่านบางใหญ่ เอาไปเรหน้าใหม่นิด สนใจป่าวครับเด๋วชี้เป้าให้ มันเอาไปใส่เลยคงไม่ค่อยสวย แต่ถ้าทำเสร็จคุ้มราคาแน่นอน ไม่เชื่อลองดูของ Automobilista Civic EK ครับ บานนั้นผมก็ไปเอามาแต่ผิดรุ่นเลยให้พี่เค๊าไป ราคายังกะถูกหวย

เบาหวิวเลยครับบุ๊คบานนั้น ^^ บุ๊ค ลูกเจ้าแม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้