รถกวนหน่อยครับ หาร้านตั่งศูนย์ให้หน่อย ล้อขอบ16 เตี้ยหน้า1นิ้วกว่าสอด หลัง2นิ้วกว่าสอด...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Katawut Woody Kiawmukda, 2 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รถกวนหน่อยครับ หาร้านตั่งศูนย์ให้หน่อย ล้อขอบ16 เตี้ยหน้า1นิ้วกว่าสอด หลัง2นิ้วกว่าสอด มันกินยางด้านใน เปลี่ยนยางบ่อยมาก เลยไปซื้อตัวปลับแคมเยอร์มาใส่หน้าหลัง แต่ร้านตั่งกันไม่เป็น ไปมา2-3ร้านและ ช่างเหมือนตั่งกันไม่เป็น ล่าสุดวันนี้ขับมา100กว่าๆทางโค้ง เบรคนิดเดียว รถหมุนเลย ดีว่าไม่เป็นไรพอคุมรถได้ ช่วยที่ครับขอร้านหรือที่ไหนที่ตั่งศูนย์รถแบบรถซิ่งได้ที่ครับ

1. Tao Benjapol

Tao Benjapol Guest

0
    0
    0
    cg หรือ ติวานนท์การยางครับ

2. CG0-400 หรือ CS Automax รามอินทรากม.6 ครับ

3. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    Cg 0-400 ครับ สาขารามอินทรา กม2

4. ขอบคุณครับ สงสัยต้องไป cg 400 ซะแล้ว

ร้านแถวๆวัดม่วง มีชื่อร้านป่าวครับ พอดีจะไปทำงานแถวนั้น10กว่าวัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้